Số 19 - thư giãn bất tận

Lượt xem: 1,562

LiSora

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/2/20
Chủ đề
2
7
3
28
0 ₿
Tranh thủ lúc cơ sở khuyến mãi, vào test thử cơ sở mới

Mới 7h mà chỗ này đã kín phòng, mình đặt trước từ 3h chiều mà vẫn phải đợi hơn nữa tiếng.
Tới trước mình cón có 2 thanh niên cũng yêu cầu bé 19, không nhắn trước với nhân viên là giờ ôm hận rồi.
Đánh giá sơ bộ thì cơ sở vật chất ngon lành, phòng ốc tiện nghi, đầy đủ, có nhà vệ sinh bên trong. Mỗi tội vòi sen hư.
Em 19 này trước từng làm cho mấy chỗ khác rồi nên cũng khá có tay nghề, trườn Thái trườn Nuru các kiểu con đà điều đều phê như con tê tê.
Bé này có hôn môi nha các bác, còn đá lưỡi hay không thì mình chưa thử. Em nó ngoáy lỗ nhị max phê, mình out sớm tăng 1 cũng vì chiêu này.
Bài của ẻm gồm 4 phần: làm trong bồn, làm trên ghế, làm trên nệm hơi và làm trên giường.
Thánh nào đủ sức thì chơi luôn 4 nháy, mình thì mình đi hiệp đầu và hiệp cuối là cạn tình rồi.
Cả bốn hiệp đều có đủ những màn trườn tinh dầu tảo biển, bảo đảm là sướng quên đường về.
Đáng sợ nhất là khi quăng mình lên giường, vừa dùng chiêu "kiến bò" mà còn dùng lưỡi thông ass.
Mém nữa mình out tập 2 mà chưa kịp làm gì, cũng may là kịp bảo em nó ngừng lại, đú nốt thế 69 rồi mới bung lụa.

Thiệt hại 1500 tip, vé free.

Tí nữa quên, em này có đời tư thú vị lắm, bác nào thích nghe chuyện thì nên đi thử. Cảnh báo trước là em nó chơi bài mệt từ đầu đến đuôi, cần tịnh dưỡng khá nhiều trước và sau khi gặp bé này.

• Love
Điểm cảm xúc: haiau_sea

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Bác rp pé na`y ngon ghê, nghe ma` phát thèm.. chắc phải tìm đến e quá!!!

LiSora

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/2/20
Chủ đề
2
7
3
28
0 ₿
Nếu bạn chú trọng khoảng mệt và tâm sự thì nên đi bé này. Còn nếu muốn tìm bé nào vừa làm khỏe tốt vừa làm mệt tốt thì phải coi lại.

• Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea