Số 19 tuyệt vời

Lượt xem: 3,784

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thanhpham

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/8/18
Chủ đề
12
41
18
26
0 ₿
Hôm 19/11 có ghé massage Eva giao lưu, nay mới có time ngồi viết lại bài đánh giá trãi nghiệm cho anh em tham khảo.
Vô đợi bé số 8, ai ngờ được 1 lúc bé số 8 báo mệt thì mình đi bé 19. Ngồi tí rồi phục vụ dẫn lên phòng xông hơi trước.

Xông hơi xong thì em ấy bước dô, đúng như nhân viên tư vấn là em ấy múp thiệt, da trắng, hay cười là thấy quá ok rồi.
Nói chuyện vài câu thì vô tắm, được em gội đầu, massage đủ kiểu, vừa tắm vừa cứ kì cọ thằng em suốt.....

Tắm xong lên giường em đi bài massage khỏe, em dùng bàn tay mềm mại mà xoa bóp, đấm bóp nhiệt tình sau đó đi đá nóng. Điều đặc biệt là có xen kích thích rất phê.... khá hài lòng.

Massage khỏe xong thì chuyển qua thái, ngực căng tròn, em massage bằng ngực, em làm chu đáo và rất kỉ.... Nằm im tận hưởng thì sướng khỏi nói.... Gần kết thuc em còn dùng ngực kẹp xúc xích nữa, tí nữa là phọt trước khi đi bài mệt luôn....

Xong xuôi em cuối xuống BJ, em tạo cảm giác trước bằng lưỡi, em dạo khắp người, bú ti, liếm bi các kiểu rồi em ngậm lút cán mà BJ nhiệt tình, càng nhịp càng tăng tốc, BJ và HJ kết hợp nhịp nhàng, sướng liên tục hơn 5' cũng xuất ào ào.....
Quá hài lòng với kỹ thuật của em 19.
Xong rồi nằm nghỉ mệt rồi tắm lại sau đó ngồi nói chuyện tí rồi về.
Buổi tối hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: Bé gà rừng

Bé gà rừng

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/8/18
Chủ đề
0
12
4
34