Q.8 SỐ 19 WINDY PLUS

Lượt xem: 5,155

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Hê lô anh em condongmassge, và trong bài report này thì em xin viết về massage Windy Plus cùng em ktv19.
Đi cũng được vài ngày rồi mà giờ mới có thời gian để ngồi viết lại. Hôm đó cũng khuya em ghé sau khi ngồi trà nước và nghe các gói thì em quyết định chọn vé tắm thái và random ktv.
Vẫn thế thôi vào phòng thay đồ, vào xông hơi cho khỏe người và rũ hết bụi bặm được tầm 15p thì em ra và 5p sau thì bé vào. Mở đầu là nụ cười và câu chào hởi khá thân thiện. Mặt em tròn khá hiền nét hiền của con gái mới dưới quê lên. Nghỉ ngơi ráo mồ hôi thì cũng được em lôi vào bồn tắm. Em cởi đồ từ từ nhìn cũng khá hấp dẫn nhưng do mới làm nên skill tắm còn hạn chế và em ấy hơi còn ngại ngùng.
Xong ra giường massage thì em làm rất bài bản và có lực khá phê, sau khi bị em lật sấp lật ngửa như nướng bánh tráng thì 2 ae lại vờn nhau ở thế 69. Em cắt tỉa khá gọn gàng và sạch sẽ nên phần 69 không áp lực mấy, em ấy bj khá miệt mài và kiểu như muốn nuốt luôn con kiu bé nhỏ của em vậy. Được một lúc thì em cũng buông súng đầu hàng out trong sảng khoái. Xong hết em ấy lại nhẹ nhàng lau người và kéo ra bồn tắm lại cho mình xong ôm em ấy nằm thêm một lúc ae tám chuyện linh tinh đến hết giờ.
Tổng kết em ấy mới làm nên còn bỡ ngỡ cần các cao nhân ở diễn đàn chỉ dạy thêm, thư giãn thì rất ok chủ động 69, cia cho bác nào thích. Thiệt hại 400k tic+600k tip và mớ tinh binh đến giờ vẫn chưa hồi phục.

Duypv07

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/21
Chủ đề
1
35
17
0 ₿
Suất này chỉ 1 lần lên tiên hả bác

Duypv07

Binh Nhì