Số 2 Bình Ba thì Làn Da Tây Âu

Lượt xem: 3,911

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
Nghe ae giang hồ đồn đại về cái tên độc lạ Thái Bình Ba thì cũng không ngại đi check về cho ae cái rp nho nhỏ để góp vui :

Theo lời đồn đại với nhận xét của em thì :

Csvc ổn ,vip sạch sẽ , tặng 8 điểm thanh lịch

Vào xông được lúc chịu không nổi vậy mà mấy cha trong phim bên nhật hàn ngồi lâu như quỷ còn tám nữa chứ em cũng phục thật đấy , không lấu thì em với tên gọi số 2 bước vào … Trái tim !! Rung động

Face: mặt trái xoan , làn da ngâm tây ( tuýp người của em nên em thích v)

V1: ngực theo dáng khá đẹp dành cho anh em thích chiêm ngưỡng lúc em giờ nách lên cột tóc thì lộ rõ vẽ đẹp của nữ thần tự do

V2: có eo ót
V3: mông biết phòng thủ em thích làm dáng để mình ngắm

V4: hơi khó nhưng em vẫn check được vị nó khá ướt em chỉ cần quyết tâm là trơn vào thẳng trái me

Massage khỏe: đá nóng , nội lực thâm hậu ,biết điểm huyệt nên khá khỏe ở bể vai và chi dưới

Massage mệt: ngực đẹp không chỉ để ngắm mà còn để thái , lướt dầu nhẹ kèm theo đẩy lực từ sườn phải đến trọng tâm cốt lưng kéo cặp mông nảy nở của em làm cương dương bộc phát da gà thì dựng cả lên với phong cách Bình Ba ấy. chú nào không tin cứ thử rồi thấy độ bộc phát của em ấy khi mình càng phong lãm thì em càng dâm đãng như cái chất riêng của em. Điều gì đến rồi cũng sẽ đến thằng anh khỏe thì thằng em cũng phải chí khí phong lưu , hàng của em cũng độc được cái không dài lắm nhưng to khỏe nên em Bj đủ kiểu ngực Hj xong tới tay chiều chuộng không gấp gáp nhưng khá tê tái em cũng thúc đẩy vỗ mông thơm ẻm giật nuột túp em phụt dương công tràn cả ngực ẻm với muốn dính cả lưỡi.

Thần Thái; hòa đồng, nch dễ thương ,tuổi 24 thẳng thắng bộc trực, em cũng làm mình khá thích thú nên dành 10p dư để em massage đầu nhẹ và cả 2 nch vui vẻ rồi tip em ***. Rước được cái zalo rồi chia tay và hẹn gặp lại vào ca của em từ 11h am đến – 12h pm .

Tổng chuyến tham quan vui vẻ : tic 500k,tip 5xx, lock 20k kèm 3 ly cf cho giữ xe và tiếp tân.

• Like
Điểm cảm xúc: thienvu1997 and Cu Vang

ryubi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/18
Chủ đề
8
64
15
34
0 ₿
em này tóc kiểu tomboy ngang vai phải ko thớt

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
em này khá đẹp và nữ tính em đã ghé qua và sự thật là chúc bác ngon trym

masterlend

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/17
Chủ đề
0
47
9
34
0 ₿
Mình mới đi xong, vào yêu cầu số 15 nhưng kẹt khách, random e số 02 này. E trẻ, chịu quậy, mặt xinh, trắng trẻo chứ không da nâu nhé thớt, dù sao random nhưng vẫn đc số ngon phết :D:D:D

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Bác cho chút thông tinh em số 02 này có gì đặc sắc kg bác đễ ae biết vào ũng hộ em nó ! Tíc & Típ bao nhiêu bác ? Thank bác

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
À mình đi bé này lâu rồi mà bác, mà chắc buổi đó đèn mờ tui cũng hơi cận hông rõ lắm, tui nghĩ chắc bé tắm trắng hay giữ da cho trắng lên cho đẹp nữa mà bác.

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
be này mình đi thì khá dễ thương nhiệt tình , hơi nũng xíu nhìn mà dâm vãi ra