Số 2 (Boss): Bình cũ rượu mới chăng?

Lượt xem: 4,383

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
Tối nay ghé Boss. Dù tui là fan lâu nay nhưng thấy thất vọng quá. Vào gọi 1 loạt số 25.9.1.14.29. Locker đều nói nghỉ. Có 1 sự ém đào k hề nhẹ =.=. Đành gọi thử số 2.
Quánh giá: thấy k giống với những gì các rp viết. Em này ốm, hơi cao, mắt hí, cực ít nói (nghe em nói là do hnay đau họng, k biết có đúng hay k). Mát xa: hơi bị yếu lực, rời rạc, ít bài (em nói mới vào làm dc nửa tháng). Mát gần: bình thường.
Tic 120k. Tip 300k. Lần đầu & lần cuối.
Sẽ ghé Boss 1,2 lần nữa nhưng nếu vẫn bị ém thì chia tay Boss vậy. Nếu Boss cứ đà này thì khách quen sẽ lần lượt "đội nón ra đi".

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Bác kiếm quản lý rp cái vụ ém đào thử xem. Chứ mang lên đây chỉ để cảnh báo ae là chủ yếu thôi ah. Thanks 4 rp.

• Like
Điểm cảm xúc: Doitoicodon

Thik massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/7/16
Chủ đề
1
22
17
37
0 ₿
Boss giờ dàn KTV hot hot hồi xưa ra đi cũng nhiều, nhiều e mới vào thấy không được ok lắm, đi buổi tối gặp mấy locker mới cũng ko dễ thương như locker hồi xưa.

• Like

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

bác đi thấy thích số nào thì xin zalo hay dđ. Vào gọi mà locker nói ko có cứ alo cho các em kiểm chứng rồi báo mới báo quản lý.

Ở Boss nghe nhiều bác phàn nàn quá, xài chiêu này đi

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatxa

Tuan satgai

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
5
103
13
0 ₿
Boss bac di buoi toi co nhieu e skill hay lam ma bac. 31 ne

• Like

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Chiêu này hay,ku locker nào mà ém đào là lên dĩa ngay. Nhiều khi Quản lý cũng ko kiểm soát hết đc cấp dưới đâu,chỉ phần nào thôi,vậy mới có câu " Trên bảo dưới không nghe " ai hiểu sao hiểu :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Doitoicodon and Tuan satgai

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
Ah những số mình kêu là những em mình chưa đi lần nào. Những em hot đã đi rồi thì có sdt cả rồi. Trc khi đi thường gọi trc cho mấy ẻm ^^

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
Bác nào có thể inbox giúp tui số điện thoại của mấy em như 9.25.29 dc k? Để hôm nào đi thì gọi trc chứ kiểu này khó gặp mấy ẻm quá. Nhiều lúc chưa kịp gặp thì mấy ẻm nghỉ mất tiêu. Xin cảm ơn.

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Boss càng ngày càng xuống về cách phục vụ mà giá vé thì tăng :(

Yato heeri

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/10/16
Chủ đề
0
1
0
28
0 ₿
Bác nói chuẩn cơm mẹ nấu rồi đó , mấy bác cứ thử đi đừng vội phán xét
Thân!

xjamap

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/10/16
Chủ đề
0
1
1
33
0 ₿
Theo bác tả giống hoàn cảnh của em thế. Ngoại hình y chang Bác nói . Đấm bóp ko có lực . HJ 70% . kỹ thuật gọi là chán phèo . . Sui là ko nhớ số để ae tránh !!!

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.