SỐ 2 -CẢM GIÁC KHÓ PHAI

Lượt xem: 1,059

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tathieu

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/7/18
Chủ đề
9
216
16
45
0 ₿
Chào các ae,

Số là hqua sau khi được mod @Rubi trao cho nhiệm vụ trao thân tại eva thì mình cũng hồ hỡi vác trym đi, mà do không phải địa bàn nên đi lạc, gần 1 tiếng đồng hồ mới tới nơi, vậy nên tới eva trong một tâm trạng mệt mõi rã rời .

Làm thủ tục với mấy a locker thì cũng được đưa lên phòng, phòng ở đây mình thấy sạch đẹp, gọn gàng và thơm nữa nói chung là có cảm giác thư giãn. Mình thì tính đi 09 nhưng mà 09 đã nghỉ rồi nên được một em khác mần là em 02.

Ấn tượng ban đầu là em dễ nhìn, body thì hơi mũm mỉm, nói chung là không phải gu của mình nhưng mà thôi kệ lâu lâu đổi gió kkkk. Vô bắt chuyện 8 với em cho không khí thân quen xíu, rồi em tắm các kiểu cho mình xong em đưa mình lên chuyên cơ chuẩn bị đi Thái nhé haha.

Ms khỏe: phần này mình đánh giá khá cao kỹ thuật của em, vì mình đi ms khỏe rất nhiều nhưng mình thấy skill của em khá tốt, đủ lực, bấm đốt sống đúng chỗ giãn gân cốt.

Ms" mệt": phần này mình cũng cho em điểm cao luôn nhé, em làm nhẹ nhàng, ngực em thuộc hệ cam mỹ nên di thái rất phê nhé, em làm từ từ đưa mình tận mây xanh hehe. Các skill, click ti, đá bi, vuốt cột, bánh mì kẹp xúc xích được em kết hợp rất chuẩn . Mấy ông chỉ việc nằm đó ,mọi thứ để em lo và tận hưởng thôi kkk. Xong xuôi đến màn kết liễu thì em trường lên sát người, đưa 2 cái bình đến sát miệng mình khoảng 5 cm. Ôi, không muốn uống cũng không được, sẵn đang đói bụng nên làm phát ngon lành. Lúc này thì âm thanh hifi JAV bắt đầu tăng lên. Em cứ tạo những vị trí thuận lợi cho mình khám phá và rồi mình cũng không kềm được theo những động tác đê mê của em.

Cảm nhận về em:
Face: dễ nhìn ( tên và tuổi mấy ae tự tìm hiểu cho có phần gay cấn nhé)
V1: đủ tiêu chuẩn cam mỹ, chà lên người rất phê.
V2: có lipid nhưng cũng hợp dáng.
V3: doggy vỗ mông bao phọt mọi thể loại kkkk
V4: quê em mùa nước lũ hihi

Vài dòng cảm nhận cho ae, chống chỉ định ông nào thích mình dây cây cảnh nhé, em này dạng xôi thịt, ae nào hợp gu mà thích full skill thì triển thôi. Em là 02 nhé :))

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
64
0 ₿
theo đánh giá của lão tôn thì em này là một số đáng check :D

Trạng thái