Q.12 H.Hóc Môn Số 20 Cẩm Thy Chân Ngắn nhưng với anh em là chân ái.

Lượt xem: 4,016

Đạtt Trần

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/8/20
Chủ đề
1
2
2
0 ₿
Mình đi cũng lâu rồi từ 2/12 nhưng mò mãi hôm nay mới biết đánh RP:
* Ngày 2/12 thì mình có hứng, mình lên xem thì thấy Cẩm Thy có gói mới mà còn được giảm 50% giá vé nên mình đi thử dù mình ở Quận 3.
Đến nơi, mình được lễ tân hỏi đặt phòng chưa, mình đã gọi cho quản lý trước đó. Sau đó mình được nhân viên dẫn lên phòng, có nước suối, bia, trái cây, và lon bò cụng ( mình k uống nhưng mag về luôn :)))).
Csvc sạch đẹp, mình có yêu cầu một vài số nhưng không có làm kẹt khách, nên mình random luôn. Xong hơi được tầm 5 phút thì tui thấy bóng ai vào rồi. Nhìn lướt qua chưa rõ lắm tại trong đó mờ quá, tui bị cận nữa. Nôn qua nên bước ra coi liền, hơi thấp nhưng đầy đủ 3 vòng nha.
Vòng1: 86
Vòng2: eo đó
Vòng3: chắc hơn 90
Vòng4: mấy ông tự cảm nhận.
Bé tên Giàu, sinh năm 97, số 20. Bé kêu mình vào tắm, tay bé vuốt trụ nhẹ nhàng phê lắm, không có công nghiệp. Tắm xong thì dùng vòng 1,3 chà khắp người mình, thg em cũng lên rồi nên em cũng BJ 98% nhó, rất nhẹ nhàng, sau đó tui out trong sung sướng, CIA luôn nha các bác. Em tắm xơ xơ lại chl mình.
Về massage khoẻ, em đấm cũng rất phê, mệt thì em đi vòng 4 khắp người mình, tê lắm k tả nổi, mình out cái2 mà nhanh lun. Rất đã :)))
Tic : 500 Tip 1000 . Tui sẽ quay lại Cẩm Thy lần đâu viết nên hơi dài ae cho tui sorry.

• Like
Điểm cảm xúc: lãngtử87 and Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Thay mặt cs và bé ad xin cảm ơn bác đã ủng hộ cs... mong sớm được đón bác trở lại

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Viết vậy là ngắn đấy chứ không dài đâuB05CT dạo này đang very hot mà khg có giờ đến được, chắc phải qua tháng 12 nhưng khg biết lúc đó còn ct giảm giá khg tayociexp11

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

lãngtử87

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/16
Chủ đề
6
73
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
tôi cung mới gặp em 20 này.phải nói e có vòng 1 tuyệt cú mèo căng tròn quá tuyệt vơi.làm còn gỏi nưa .

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Kkakaka tuần 2-3 lần là khỏe lắm luôn đó bác…. Ad chỉ mong sk được nhé bác nè.