Q.5 Số 20 của lòng anh

Lượt xem: 626

laodao113

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/15
Chủ đề
5
198
27
35
0 ₿
Chào các AE đồng đạo,

Chuyện là đã gần 2 năm mình không đi massage mệt mà chuyển hẳn qua bộ môn massage nhẹ nhàng 1 phần vì không có nhiều tgian nhung phần lớn là vì có gd, mỗi ngày chỉ vào web xem mấy AE đàm đạo về các bé mới mà chảy nước miếng. Nhân dịp Mod diễn đàn có tạo 1 sân chơi HHXN cho AE và mình may mắn trúng code. Thế là phải cắn trích 1 phần tiền quỹ đen dành dụm bấy lâu nay để đi gặp bé ngay.

Hnay sau giờ làm là mình lấy con xe ghẻ phóng ngay đến Big Bang, đường xá lúc tan tầm đúng thật ối zồi. Tới nơi gửi xe đi lên quầy và check code thật nhanh chóng, khen cho cs về mặt tiếp đón và check code, mình quyết định up luôn lên vé 1tr2 vì lâu lâu mới đi 1 lần. 1p30s sau là mình theo locker lên phòng luôn. Vào đúng cái phòng hư cái bồn xả hoài ko đầy, khúc này chê nha. Trong lúc đợi bé vào thì mình tranh thủ vào xông hơi tý cho đỡ mệt. Tầm 5p sau thì bé vào, qua lớp kính mờ nhưng thấp thoáng bóng dáng cao ráo, nôn nao qá nên chạy ra diện kiến mỹ nhân liền:)).

Đúng như lời đồn bé có khuôn mặt rất dễ thương của ng cgai miền Tây chính hiệu. Mặt trái xoan, đôi mắt to tròn và khuôn miêg bé xinh. Ở ngoài xinh hơn trong hình nhiều nhe.
Bé ân cần lau khô người cho mình và bóc trứng gà cho mình ăn. Bé nói bồn hư rồi chứ ko anh chết với em trong bồn, thôi thì vô đứng tắm đại chứ biết sao giờ, bất ngờ bé nuốt trọn thằng em mình lúc nào không hay, từ tốn chăm sóc nó bằng đôi môi và khuôn miệng bé nhỏ kia, tay bé lick ty, chốc chốc lại nhào năn cặp trứng cúc làm mình run cả người.Mình cũng đâu chịu thua, hai tay xoa bóp cặp cam Việt kia sẵn tiện tém luôn con sò lụa đang ướt dưới kia, đúng là gái còn xuân thì nên nước nôi ê hề, đúng kiểu mình thích nên chỉ cầm cự dc 10p là out trong miệng bé.

Hết hiệp 1 mình lau khô người ra giường để cho bé thi triển võ công khoẻ và chà đá nóng, bé làm khoẻ cũng ổn, bé có hỏi mình trườn phao ko thì mình bỏ qa. Nằm ôm bé tâm sự 1 hồi lâu , bé lại ngứa ngáy tay chân cứ khều thằng em mình làm nó thưc giấc, hiểu ý bé nên mình cũng lao vào, 2 ae có bao nhiêu võ công là tung hết chiêu thức, sau đó mình nói bé leo lên ng mình và chà nuru, mình thì lại khoái khoản húp mấy con sò còn non:)), mặt mày ướt nhem. mình vỗ mông bé để vào thế 69 huyền thoại, vẫn đôi môi đó lại 1 lần nữa hút cạn tinh mình trong khi mình đôi ngón tay tách đôi con sò ngon ngọt kia và tìm thêm nguồn nước mà húp. sau 15-20p gì mình cug đầu hàng trong sợ thoả mãn của cả 2. Bé tắm lại và thay đồ cho mình, sau đó ôm tạm biệt ko quên hẹn ngày sớm nhất gặp lại.
SBD:20, Face dthuong đúng chất con gái miền tây e thẹn, nhí nhảnh. Đặc biệt làn da bé rất đẹp và mát.
V1 cam Việt nhỏ nhỏ xinh xinh.
V2 phẳng ôm thích
V3 to và cong, lúc nude nhìn từ đằng sau rất hứng
V4 ^^ chải nc miếng.
Tick: code HHXN up thêm 300
Tip = tick

Thanks mod Dory đã gửi code.