Q.9 Noel Số 20 điểm mười nhưng...à không có nhưng

Lượt xem: 1,370

Thomas 88

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/22
Chủ đề
16
93
53
3 ₿
Đầu tiên tks mod @uchiđax gửi code
Nhận ngay code mình nt cho cơ sở để book ngay phòng và chọn bé. Cô gái mình đã muốn đi lại 1 lần nữa từ lâu. Đến nơi thì mình được tiếp đãi rất chu đáo, ai đi Samdi chắc cũng biết quản lí ở đây rất oke. Do đã đặt phòng trước nên vừa tới là mình cũng lên phòng luôn. Vào xông hơi tầm 10p thì bé vào. Vẫn khuông mặt và nụ cười ấy, hơn 1 tháng gặp lại vẫn vậy vẫn rất tươi và dễ thương. Đây là bé mà mình thấy đẹp hơn so với hình =))) ai gu nhẹ nhàng chắc sẽ thấy hợp. Bé vừa vào là lấy khăn lau cho mình ngay, bé nói anh cứ đứng im để em lo hết (thích ghê :3onion15: ) . Và sau đó cũng tới màn thủy chiến, các kĩ thuật và âm thanh phối hợp không làm mình thất vọng và kết thúc hiệp 1 trong sung sướng. Sau đó thì 2 đứa có nói chuyện trời đất trong lúc massage khỏe và nạp lại năng lượng cho cbi cho màn địa chiến tiếp theo =))) do đã hợp gu từ cái nhìn nên nói chuyện cũng rất hợp, có lúc mình nghe say xưa như tậm sự với ny vậy :6onion23: . Và điều gì đến cũng đến, do gu mình không phải mạnh bạo gì nên đối với mình bé rất oke với các kĩ thuật của mệt, nhiệt tình kích thích và sung sướng là những gì mình cảm nhận được. Do đoạn tâm sự cũng nhiều nên vừa xong cũng sắp hết giờ, kết thúc 1 buổi tối vừa đẹp. Nếu gu các bác nhẹ nhàng, tình cảm thời thanh xuân có thể tìm bé 20 nhe =))) vừa vừa thôi chứ mình cưng lắm. P/s chuyện vui ngoài lề, lúc ngồi ăn mì mình nghe đc 1 bác gọi điện thoại (hình như là vợ hay người thân nào đó) khi được hỏi ở đâu vẫn trả lời dỏng dạc ở tiệm massge mà còn đc hỏi lại cần qua đón không, tại hạ bái phục không biết bác đó có ở cộng đồng mình không.

V1: vừa tay ( ai thích bưởi chắc k hợp)
V2: chỉ lớn hơn NGọc Trinh xíu =)))
V3: bà chà bứ
V4: nhỏ nhắn xinh xắn
Tic: code event+400k (mình nâng vé)
Tip = Tic
Tip nhẹ thêm cho lễ tân

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,147
446
0 ₿
Bác có con mắt tinh tường đấy! 20 nhiều anh mê lắm :D ! Samdi cảm ơn bác nhé! Hẹn gặp lại bác và mạnh giỏi như bác nghe điện thoại nha :D

• Like
Điểm cảm xúc: Thomas 88

Amthegod

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/8/23
Chủ đề
0
2
0
Thủ đức
0 ₿