số 21 massage Việt Thái 2, NTT, RG, KG

Lượt xem: 15,132

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
:) mình cũng xin mở hàng 1 số mình đi và cảm thấy rất hài lòng...đó là massage Việt Thái 2 anh em nào ở RG sẽ biết chỗ này...CSVC thì cũng bình thường thui (ko có đèn mờ như ở SG đâu, chơi đèn sáng chưng thấy rõ mồn một ah) em thì mang số 21, tên My, quê Hậu Giang,...
Face: phải nói là gương mặt em đẹp có duyên, nhìn vào có cảm tình liền..
V1: to bóp đã
V2: vì em hơi mũm mĩm nên V2 cũng hơi tròn
V3: to, bóp đã lun
V4: tay chân thoải mái...
HJ 100, BJ 200
nói chung service thì ok, đấm đá cũng có bài thui chứ ko chuyên nghiệp, đc cái thoải mái, tay chân làm gì cũng dc, e thì chìu chuộng mình....
P/S: ah...trước khi BJ em sẽ dùng khăn lạnh lau thằng nhỏ, 1 là để vệ sinh, 2 là để kéo dài time, lúc gần out cứ nói em từ từ là kéo dài thêm vài phút....Cool
RP đến đây xin hết...đoàn kết và quyết thắng...

• Like
Điểm cảm xúc: hung1991 and Tiêu đại

toilathedo17

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/2/14
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
cái nàk nằm ngay kg lun ho??...,giá phòng ntn vay bac????,de co djp dj kjen gjang ghe choi

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Massage Việt Thái 2, ở Tp.Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang luôn nha bác!
giá phòng thường 80k...vip mình chưa cập nhật...
ở đây có tiếng tốt ở Rạch Giá lâu rùi đó bác....

Lenh Xuan

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/10/15
Chủ đề
0
11
3
41
0 ₿
2 thang chuoc minh di, thay Viet Thai nang ve thuong len 100k roi cac bac oi...

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
4 năm trước tôi có hay vào chỗ này, quen biết các em luôn, hết giờ làm các em hay mua đồ ăn mua bia rủ tôi nhậu, không *** gì nhé các bác, chỉ giỡn rồi nói chuyện tục tĩu cho vui thôi, toàn là quê Đồng Tháp, tôi vô massage đưa tiền bo không chịu lấy, giờ về quê hết rồi, nói chung mấy em này chơi đẹp, biết điều.

quocdien69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/12/15
Chủ đề
0
2
0
29
0 ₿
Bác nào mới đi Việt Thái 2 chỉ cho e mấy em nào trẻ tuổi tý jk, tại e còn trẻ mới 18+ à, mún e nào cở j