Q.5 Số 23 - Yêu ngay từ lần đầu gặp mặt

Lượt xem: 319

Tyiler13

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/5/23
Chủ đề
5
10
8
Nguyễn Đình Chiểu
0 ₿
Một ngày làm việc mệt mõi đã trôi qua. Tôi chạy xe qua BB để xả stress, book e lúc 21h nhưng do kẹt khách nên phải đợi tới 23h mới được gặp. Em vẫn như lần đầu gặp mặt, không để khách đợi lâu tầm 5p tôi xông hơi thì thấy e bước vào, vẫn nụ cười ấy, ánh mắt ấy như cái lần đàu mà tôi gặp em làm tôi say đắm mãi. Em lau mình chào hỏi tôi rất nhiệt tình, ngồi trên ghế vừa trò chuyện em vừa mân mê thằng em. Không kìm chế được tôi bắt đầu nhào mặn đôi gò bồng đào to tròn của em, mò đến cô bé thấy ướt nhẹp. Được một lúc thì e rủ tôi vào buồng tắm đại chiến 100 hiệp. Em tắm cho tôi tiện thể tắm luôn cho thằng em làm nó đựng đứng lên. Em bắt đầu sử dụng chiếc lưỡi ma thuật của mình liếm 2 đầu ti rà từ từ xuống tới thằng em. Chiếc lưỡi của em làm tôi cảm giác đê mê khó tả. Em bắt đầu nút, liếm, bú lút cán, nhìn cái cách mà em bú làm tôi chịu ko nổi phải phụt ra sau 10p kiềm chế. Em tắm lại cho tôi rồi dắt tôi lên giường massage khỏe. Em làm rất lực, bài bản chuyên nghiệp. Tới màn chà thái em dùng đôi gò bồng đào to tròn chà từ dưới lên trên kết hợp với chiếc lưỡi ma thuật khiến thằng em đứng ngồi không yên. Tôi chịu không nổi phải lật người lại bú đôi gò bồng đào đó tiện tay mắc luôn cô bé đang ướt nhẹp của em. Vào tư thế 69, em dọn wc, liếm cột, nút trứng, bú lút cán. Đại chiến với em được 10p thì tôi ra trong sung sướng lần 2. Ngồi tâm sự với em một chút rồi ôm hôn chào tạm biệt em. Đánh giá chung face e rất đẹp, đôi gò bồng đôi to tròn hơi fake, eo có chút lipit ôm rất đã, mông tròn vừa tay. Đặc biệt em rất chiều khách. Hẹn gặp em lần sau.

Đính kèm

538.6 KB · Lượt xem: 98
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
795
244
0 ₿
Tuyệt vời quá Anh ơi. Cảm ơn Anh đã ủng hộ cơ sở ạ. Ghé ủng hộ lâu dài nhé Anh :cuteonion41: