Số 24 . Lạy 1 lần rồi thôi >.<

Lượt xem: 9,604

satthuhitman

Bé Thích Massage
16/9/14
95
32
33
Hôm qua đi với mấy thằng bạn . Nghe rp chỗ này , nên đi thử . Chỗ cũng không khó tìm vì có cái bảng LED to đùng . Vào gởi xe xong thì đi bao nhiêu người thì trả tiền bấy nhiêu người ngay tại quầy . Xong đi qua thay đồ , xông hơi và xông khô . Nói thiệt csvc phải nói là 2/10 . Các phòng thì hơi có mùi , nước chỉ có lạnh , ko có nóng . Tủ quần áo thì 10 cái hết 9 cái ko có key để khoá lại . Locker với giữ xe thì nhiệt tình , vui vẻ , có hỏi han tình hình nhưng ko có dấu hiệu vòi tiền . Thích mấy locker như vầy .
Xong đâu vào đó , lên lầu vào phòng . 1 máy lạnh chia đôi 2 phòng nhé . Xui cái xếp vào phòng cúi dãy bên trái lầu 1 . Máy lạnh hư , mở 16 đo mà mình đo? mồ hôi luôn . Nằm chờ rất lâu ( tầm 15' thì em mới vào ) đe rồi sau đo rước bực bội . Em của mình tướng như voi , mặt chầm dầm như ai mới ăn hết của . Mình chả thèm nói chiện . Em làm massage xong hỏi thư giãn , chả nói loại hj , bj hay nude bj . Cứ bôi trơn xong rồi sock 1 cách công nghiệp hạng nặng . Chán đời thiệt . Xong thư giãn , móc phiếu ra ghi , kêu cho tiền boa . Rồi nói em xuống nha anh , trong khi mới có 30' . Thôi cũng chả có gì hay ho , nói đi xuống . Mình xỏ dép vào , em đi trước , mình đi sau . Em mở cửa ra rồi đong lại liền , mình mà ko lấy tay đua ra trước vịn lại chắc ăn nguyên cái cửa vô mặt . Đụ m** muốn chửi thề ghê . 1 lần rồi thôi . Các bác sau này có ghé vô đo . Tránh số 24 ra . Mình cảnh báo trước nha .

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • robotbua robotbua:
    Trên web cập nhật nhanh hơn app
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae buổi tối
  • T tuannm.jp:
    Trên app Camapro tokyo giảm giá 50% mà diễn đàn klo ghi nhỉ. Ko biết còn ko
  • T tuannm.jp:
    Vậy xài app làm gì nhỉ =]]
  • P Phạm Hoàng Đức:
    app trên đó chưa cập nhật chỉ giảm 100k à
  • kurama99tail kurama99tail:
    có bác nào sài app bị lỗi lúc ấn vào thanh tìm kiếm không ạ?
  • hitaro hitaro:
    theo thông tin nội bộ rô tui mới nhận được là sắp tới noel có nhiều event hot lắm nha bà con :">
  • hitaro hitaro:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • robotbua robotbua:
    Leak nhiều đi a, leak ít ko đủ phê,kkk
  • S sima.dta1610:
    giờ book lịch qua hotline hay sao các huynh ơi... chạy theo địa chỉ toàn thấy đóng cửa.
  • D Dinhdinh998261:
    cho mình hỏi ở sg có chỗ nào massage có phòng riêng cho nhóm 2 3 khách ko?
  • T takasu:
    mai hệ thống dubai free onsen h vàng kìa mấy bác
  • T takasu:
    mai tranh thủ ghé dubai tân định thăm bé 35 mới dc kkk lập team ai đi chung vs tui koo
  • nhimxu nhimxu:
    hitaro nói:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • nhimxu nhimxu:
    thật mong ngóng tới noel mà B11
  • hacgiay hacgiay:
    Đếm từng ngày cho đến Noe
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae đầu tuần
  • nhanlangtu_398 nhanlangtu_398:
    Lan Quế Phường không cộng tác với Camapro nữa à các bạn. Đến thì lễ tân bảo là không còn giảm 50% camapro nữa. Quá buồn.
  • laotam laotam:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • T takasu:
    theo tui mần cái event black friday trc kẻo ko kịp hahâ
    laotam nói:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • ĐộcCuCầuBại ĐộcCuCầuBại:
    Có cái black friday free vé ok thiệt ae nhỉ. Đỡ cho mùa khó khăn
  • Z zeusvn6757:
    có bên massage nào q3,5,10 mà còn cho mấy anh em xông hơi chung không mọi người? Đi mấy anh em nên muốn vô xông chung
  • C carrot93:
    Mọi người cho mình xin đc masage yoni ở SG với

DarkKnight

Luyện Khí Massage
    10/1/15
    311
    132
    36
    kinh vậy. Ở đây chỉ có số 3 hay 11 là tạm đc thôi nhỉ

behieu

Bé Tập Massage
    22/7/13
    30
    26
    66
    Hôm trước vào đây cũng bị chơi chiu, gọi số 3 tip tân nói có mà ko nói là đag kẹt, lên phòng gọi số 3 như hồi nãy thì thằng locker nói số 3 kẹt 1h nữa (đm hơi nóng rồi) xog nó nói để nó tìm cho 1 e! Ok luôn lỡ vào rồi, 10p sau số 1 e khác vào tướng mập tròn quay hỏi ra e này số 10 (nhớ lại có rp số 10 ở đây tệ lắm) mình kêu đổi số. Lại tip 1 e nữa số 6 hay 9 gì đó quên bà nó rồi, mặt già hơn trái cà, tướng thì ko mập nhưng mà thuộc loại đô con như lý đức hoặc dạng khủng long bạo chúa (đm nóng lên rồi nha) mình hỏi nó a lỡ mua vé rồi mà h ko matsa thì có trả lại tiền ko. Nó nói ko, z là đành đưa chim làm đại luôn, đấm đá thì bt. Sv thì có bj, nhấp ko quá 7 cái mà nhấp ở đầu môi mới ghét chứ, xog chuyển qua hj luôn. Thú thiệt lúc làm mình ko dám mở mắt ra nhìn luôn (tại nhìn sợ mất hứng thằng nhỏ xìu xuống) sau 20p gồng để ra trả nợ quỷ thần thì mình cũng out luôn. Xong mình kêu ghi tip rồi dọt luôn khỏi đợi e nó rửa tay gì cả. Xuốg gặp locker vs con mắm típ tân hỏi e làm có ok hok a (móa! nghĩ lại thấy nổi da gà da vịt luôn rồi chứ ở đó mà ok). Xin tiễn biệt từ đây.....

ko việc gì phải cố đấm ăn xôi như vại . Cảm giác như con kia phải trả tiền cho bác.
    gượng éo như vại thì sướng gì nữa

Zlat

V.I.P Member
    24/11/13
    885
    415
    bước vô thấy ko ưng là gọi đổi liền. Các bác phải có cái đầu lạnh để ko phải ôm cục tức vào người. Như tui đây ms 20' rồi thấy nói chuyện láo láo tui còn yêu cầu đổi ko bo

• Like
    Reactions: satthuhitman

nguyennhat

Bé Chưa Biết Gì
    3/8/15
    3
    0
    33
    bước vô thấy ko ưng là gọi đổi liền. Các bác phải có cái đầu lạnh để ko phải ôm cục tức vào người. Như tui đây ms 20' rồi thấy nói chuyện láo láo tui còn yêu cầu đổi ko bo

Selane

Tiểu Đệ Massage
    27/11/14
    417
    115
    41
    Ông nào nói ở đây có cởi đồ cho Bác nào thích vào đây phân tích coi.

hamchoi

Bé Tập Massage
    8/5/14
    23
    0
    Thường thì kêu đổi là nói luôn với em nó hả, hay ra ngoài nói quản lý. Chưa có kinh nghiệm vụ này

J

jhyggjh097

Guest
    Cảm ơn thông tin hữu ích của bạn , cố gắng lên nữa nhé bạn

Mở ảnh nền