Số 24 . Lạy 1 lần rồi thôi >.<

Lượt xem: 14,266

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Hôm qua đi với mấy thằng bạn . Nghe rp chỗ này , nên đi thử . Chỗ cũng không khó tìm vì có cái bảng LED to đùng . Vào gởi xe xong thì đi bao nhiêu người thì trả tiền bấy nhiêu người ngay tại quầy . Xong đi qua thay đồ , xông hơi và xông khô . Nói thiệt csvc phải nói là 2/10 . Các phòng thì hơi có mùi , nước chỉ có lạnh , ko có nóng . Tủ quần áo thì 10 cái hết 9 cái ko có key để khoá lại . Locker với giữ xe thì nhiệt tình , vui vẻ , có hỏi han tình hình nhưng ko có dấu hiệu vòi tiền . Thích mấy locker như vầy .
Xong đâu vào đó , lên lầu vào phòng . 1 máy lạnh chia đôi 2 phòng nhé . Xui cái xếp vào phòng cúi dãy bên trái lầu 1 . Máy lạnh hư , mở 16 đo mà mình đo? mồ hôi luôn . Nằm chờ rất lâu ( tầm 15' thì em mới vào ) đe rồi sau đo rước bực bội . Em của mình tướng như voi , mặt chầm dầm như ai mới ăn hết của . Mình chả thèm nói chiện . Em làm massage xong hỏi thư giãn , chả nói loại hj , bj hay nude bj . Cứ bôi trơn xong rồi sock 1 cách công nghiệp hạng nặng . Chán đời thiệt . Xong thư giãn , móc phiếu ra ghi , kêu cho tiền boa . Rồi nói em xuống nha anh , trong khi mới có 30' . Thôi cũng chả có gì hay ho , nói đi xuống . Mình xỏ dép vào , em đi trước , mình đi sau . Em mở cửa ra rồi đong lại liền , mình mà ko lấy tay đua ra trước vịn lại chắc ăn nguyên cái cửa vô mặt . Đụ m** muốn chửi thề ghê . 1 lần rồi thôi . Các bác sau này có ghé vô đo . Tránh số 24 ra . Mình cảnh báo trước nha .

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
kinh vậy. Ở đây chỉ có số 3 hay 11 là tạm đc thôi nhỉ

behieu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/13
Chủ đề
4
30
26
69
0 ₿

ko việc gì phải cố đấm ăn xôi như vại . Cảm giác như con kia phải trả tiền cho bác.
gượng éo như vại thì sướng gì nữa

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
bước vô thấy ko ưng là gọi đổi liền. Các bác phải có cái đầu lạnh để ko phải ôm cục tức vào người. Như tui đây ms 20' rồi thấy nói chuyện láo láo tui còn yêu cầu đổi ko bo

• Like
Điểm cảm xúc: satthuhitman

nguyennhat

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/8/15
Chủ đề
0
3
0
35
0 ₿

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Ông nào nói ở đây có cởi đồ cho Bác nào thích vào đây phân tích coi.

hamchoi

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/5/14
Chủ đề
0
23
0
0 ₿
Thường thì kêu đổi là nói luôn với em nó hả, hay ra ngoài nói quản lý. Chưa có kinh nghiệm vụ này