Q.8 Số 24 massage Windy plus

Lượt xem: 8,734

Thai843

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/20
Chủ đề
3
14
7
0 ₿
Xin chào toàn thể ae congdongmassage! Sau thời gian trùng tu súng ống, nay tui tiếp tục xông pha chiến trường về báo cáo ae!
Hnay tui gặp là bé 24, 26 tuổi ,dáng nhỏ nhắn, xinh xinh .gái 1con trông mòn con mắt, nước da bánh mật, có da có thịt, chứ ko phải là ú nu hiền muội đâu nha!e vui tính và biết cách nói chuyện làm ae có những phút giây tâm sự vui vẻ cùng e!giọng nói e ngọt như mía vậy ah! Về nhan sắc thì ko phải quá xinh,nhưng có duyên và cực kỳ dễ thương!
Vòng 1 :tròn trĩnh, vừa tay hàng thật ko phải fake đâu nhé!
Vòng 2:vừa tay tui ôm
Vòng 3:căng tròn,săn chắc. Với cặp mông này thì ae biết tư thế nào là hợp lý rồi phải ko?
Vòng đặc biệt :cắt tỉa gọn gàng, khít và thơm tho,sạch sẽ, bao ae 69 nhé!
Ms khỏe :e chịu khó làm, tương đối ok thời gian đấm bóp khá lâu khoảng 45phút đến 50phút. Chứ ko phải múa vài cái như chỗ khác nhé! Chịu khó làm chứ tui ko nói khỏe như ms thuần túy nha ae!
Ms lết đi về :đây là phần tui thích nhất, e chà thái đê mê,tê tê và bao phê. Vừa chà thái e vừa thổi lổ tai tui.""" A yêu thích e làm gì cho a nè! Chỉ cần a thích là e chiều hết """ thế là tranh thủ làm hết mọi thứ! Bj,69 cùng e.đặc biệt e có lấy con bướm trườn con chym bé nhỏ của tui(nuru)...nhẹ nhàng nhưng đầy sự sung sướng! Kết thúc 1 buổi chiều bên e,bằng 1 dàn pháo hoa bắn tung tóe...ah e ko có CIA nha ae.
Bây giờ là tống thiệt hại của 1 giàn pháo hoa
Tic:500k (diễn đàn giảm 100k)
Tip:=> tic
Hẹn gặp lại e bé 24 ngọt ngào .ae nào thích bắn pháo hoa thì cứ 24 mà thẳng tiến nè!

• Like
Điểm cảm xúc: Bad love

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿