Số 27 hay 207 đây ???

Lượt xem: 5,629

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
Tình hình mấy hôm nay xui, ngày nào cũng xin sổ số điệp vụ mà mấy bác chiếm hết :).
Nên đen bạc đỏ tình, quyết tự tìm kiếm em 27. Nghe locker báo 27 đến tour, gặp em thì 207, chả biết cái nào mà mò.
Nghe à anh em quăng bài nói 207 tuyệt lắm nên ngồi xem sao. Ngoại hình tả cũng giống, mặt xinh theo em đánh giá nhé các bác, nét thông minh lanh lợi.
Em được cái cười rất tươi và lúc nào cũng tươi lắm.

Mới đầu vô em nó trong phòng ngồi đợi. Mình thoát lên trong đầu “Ơ đệch...” nhìn ngoan thế kia, áo mặc kín mít như Osin vậy.

Ngồi hỏi chuyện em, hỏi tên em, em méo nói. Chỉ nói gọi em 207. Hỏi quê ở đâu không nói luôn. Các bác biết cảm giác như sụp hầm nó thế nào chứ . Lần đầu tiên mà hỏi chuyện kiểu đó mình chỉ muốn đứng ra, nói locker đổi đào thôi... thế nhưng nhờ vẻ mặt xinh dâm của em nó, nên em nán lại.
Nói chuyện thì lanh quá xá, hỏi đời tư thì em tránh né. Thôi kệ, xem như bị mấy bác trên đây đặt bẫy đi.
————- Lễ đáng nhớ ————

Nhiều bài nói về em này rồi nên mình không nói nhiều. Em nhỏ con, tướng Loli, V1 cam VN
V2 eo ót thon gọn
Da trên cơ thể mịn màng. Tưởng em nhỏ gọn ôm chắc sướng lắm
V3: căng, xoa sướng
V4: cạo sạch sẽ, thơm tho, khít.

Thôi đi qua phần thái độ, chạy tới ôm bóp vú, em hất ra, né ... úi trời. Tui thốt lên trong đầu, cái méo gì đây . Tui vô massage mà không được sờ thì mất cmn hứng, giờ đổi đào đâu kịp nữa

. Em nói: Anh ơi, từ từ, đừng sàm sỡ vậy. (Đi massage mà không cho sờ về tự massage chim hả ) Nhưng được cái em rất vui vẻ nên bù lại.

Quê chim tui méo nói gì lên giường phao cho em tắm. Em tắm rất kỹ, tui cũng nguôi cái quê. Tự nhiên em nhìn tui rất dâm tặc làm thằng nhỏ lên hồi nào.
Lưng bắt đầu thấy hơi ấm, em đang chà Thái à. Tui chỉ biết hưởng trong tê tái. E
Làm kỹ, cảm nhận hơi ấm từ trên lưng. Đến khi quay lại, tui hứng quá lấy tay sờ mó, thì bị em đẩy ra. Em nói anh kiềm chế bớt đi, lỡ hứng quá anh đè em ra mất công lớn chuyện ... rồi em kể em cũng làm vài tháng và đây là chỗ đầu tiên nên em rất yêu nghề và nhiệt tình.

Bao lần đòi sờ, đòi ôm là bị em khoá lại hết, chắc trong đầu đoán được ý đồ thèm chịch của mình.

Sau màn xã giao trên phao. 2 đứa lên giường massage và tâm sự. Bỏ qua phần kỹ thuật vì em ấy cũng mới. Bắt chuyện một hồi mới biết em xuất thân em gái văn phòng cho nên em nói chuyện lúc đầu nhây nhây, nhưng lúc sau rất có chiều sâu. Mà mỗi lần dê ẽm là cứ né, đẩy tay mình ra

Đến khi lên giường sau phần khoẻ, đá nóng, trò chuyện rất vui. Em dần bỏ ra rào cản, và bắt đầu thư giãn. Lúc đó ẽm mới lộ nguyên hình, con gái lúc hứng lên thiệt khó đỡ. Sướng quá mình quay lại, tay bóp ngực, tay kia kiểm V4 thì ướt át tựa bao giờ. Ẽm nói thẳng: anh có mau ra không? Mình nói có. Ẽm nói như vậy em sẽ từ từ, còn anh ráng kìm lại nha. Hồi nãy em đẩy tay anh ra vì sợ anh sung quá, ra sớm, mất hứng 2 bên
(nghe mới thấy thương vì hiểu lầm tưởnt ẽm chảnh)

Em đi nhẹ nhàng tình cảm, hụn nhẹ nhàng, V4 trúng điểm G thì em co giật nhẹ cho kích thích. Đúng là, khi con gái hứng tình thì bất chấp, chỉ cần giống đực là thoả mãn cơn khát tình của em.
Kế đến 69 Tevez ngon lành. Em thì lút cán còn mình thì lút lưỡi luôn. Kế tiếp ngồi dậy xoa đầu em nó dí vào. Nói thiệt các bác là em phê lắm luôn, BJ vì độ dâm của em này. Thảo nào mấy bác cứ thích chăn gái văn phòng, lúc đầu ra vẻ hiền hậu, lúc hứng lên, xin lỗi ddcn mấy chỗ massage cũng chào thua.

Em BJ được 5’ là tui xém out vô miệng ẽm một ít. Em cười: sao anh ra nhanh mà không báo vậy ta. Vừa sướng vừa mắc cười vì chắc em chưa có kinh nghiệm CIA. Nói em mút hết đi thì chửi mình biến thái.

Đúng là, có thể xác hoà quyện thì mới thân nhau hơn. Sau đó nằm đắp khăn tâm sự với em. Mới biết em từng làm văn phòng tổng đài giống 1080 vậy, chuyên nghe bắt chuyện, giải toả tâm lý với khách. Cho nên giọng em nghe rất dễ thương. Có học thức nên nói chuyện cũng hiểu biết. Có lẽ chán phần tâm lý, em chuyển qua giải toả sinh lý luôn.

Mình có hỏi sao lúc đầu em sốc óc vậy:
Thì em bảo, em chỉ làm có lẽ hết năm trang trải mọi thứ. Em sợ nói thông tin nhiều sẽ ảnh hưởng tương lai của mình. Em cũng muốn có gia đình, bỏ lại những tháng ngày phía sau. Bản thân em sống tình cảm sợ mắc phải bùa yêu của khách thì khổ cho em. “Nhất là mấy anh đẹp trai khoai to giống anh vậy đó - Đẹp trai có gì sai, nhưng đẹp trai khoai to thì sai trái lắm đó.” Em nói chuyện cưng ghê đó.

Nói chuyện hiểu em hơn mới thấy thương em ấy quá. Khuôn mặt khả ái, tuy không lán mịn lắm, nhưng cặp mắt rất thông minh, kiên nghị. Giọng nói em rất dễ thương. Đúng là làm cho em sướng thì được rất nhiều thứ.

Phục vụ gõ cửa. Gần 2h bên em cũng đã xong. Đứng dậy chia tay trong tiếc nuối. Tiếc ở chỗ xin số phone em không cho; tiếc là tối nay dắt em đi khách sạn được thì hay biết mấy.

Tip: định cho 2 củ (giống mem nào Rp Tip 1000 cho số 7 lấy tiếng thơm cho đời). Nhưng mà xin lỗi em, anh vì đồng dâm chờ đón đến chỉ Tip = Tic thôi.

Em nhận tiền mà mắt sáng trưng, mừng rỡ cám ơn với cặp mắt dâm dâm đầy nhục dục.

Kết luận: Rất Hài Lòng 5⭐️ Luôn
Tỉ lệ được chịch > 50%
Cho nên quyết định sẽ quay lại gặp em hàng tuần. Vì thích sự tươi cười, hồn nhiên trong câu chuyện của em.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017 and HTONE

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
22 thì ko xinh lắm, 36 nghe đồn xinh lắm bữa sau test 36 xem sao

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
Em này 27

Em này số 207 , ngày xưa làm ở Shangrila số 27, qua bên này cũng muốn số 27 nhưng đã có slot nên em lấy 207.
Em có lẽ là dân vp, massage khỏe chuyên nghiệp bài bản lắm.
Bác cứ từ từ, lúc ban đầu mới vô e chưa quen nên chưa cho thoải mái. Tắm xong rồi thì mới thoải mái.
Em này gu tóc ngắn cá tính nữa.

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿

Lại nữa - Bác đẹp trai khoai to làm em ấy mỏi mồm không ngớt. Sao cạnh tranh nổi :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.