Q.1 Số 27 New - Bản thân tôi thấy là bình thường!

Lượt xem: 627

Alohaahahaa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/2/23
Chủ đề
1
1
0
TPHCM
0 ₿
Xin chào các anh em đồng dâm,

Tối qua tôi mới đi xả stress tại địa điểm quen thuộc là Dubai Q1, mấy em ở đây tôi cũng đi gần hết rồi, dự tính ghé thăm lại em 38 mà ẻm bận mất tiêu. Nên nay quyết tâm đi thử em 27 (người mới) xem thử có xứng danh với em NY 27 cũ không.

Tôi đi Onsen 2, shot 1 thì em với tôi vào bồn tắm, em tắm cũng khá kĩ, bài bản đến mạng thư giãn thì em BJ được 1 chút và sau đó thì hầu như là HJ.

Tiếp theo thì lên giường ms, về phần này thì tôi đánh giá em làm cũng chịu khó. Đến phần thư giãn shot 2, em cũng có trường thái nhưng cũng kiểu qua loa, đến khi xoay tôi lại thì không trường thái nữa mà bước vào thư giãn luôn, em vẫn chủ yếu là HJ, lâu lâu đổi qua BJ, tôi cũng chẳng có hứng nổi nên về luôn. Em bảo cũng bệnh 3 bữa nay mới đi làm lại nên chắc cũng hơi mệt.

Đánh giá chung: bình thường, check các em khác thì xứng đáng hơn với tầm của Dubai
Mặt: 7/10 (có sửa)
V1: 7/10 (có sửa)
V2: 7/10
V3: 8/10

Bài viết rp chân thật, mong anh em đừng ném đá nhé. Hi vọng nếu các bé có đọc thì sẽ cải thiện hơn.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai xin chân thành gửi lời xin lỗi đến anh trai ạ ... Bé cũng đang trong giai đoạn được đào tạo để nâng cao mong anh trai đưa cao đánh khẻ cho bé cơ hội thay đổi ạ !!
Và cơ sở xin mời anh trai lần sao đến để trải nghiệm lại !!