Số 27 tdk - Bí ẩn thú vị

Lượt xem: 10,068

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Thân chào các a e chiến hữu gần xa!
Gần đây thấy mấy bác cứ thảo luận về pé 27 này bên mấy topic khác nên tui xin phép đăng bài về pé này cho a e tham khảo nha. Tui đã đi pé này 2 lần khi pé mới vô làm. Hôm nay tuu quay lại gặp pé để có những đánh giá chính xac hơn cho a e
Pé 27 này tên P, quê ở Bến Tre, hiện đang sống ở gần siêu thị Pandora quận tân bình. Pé sinh ngày 22-12-1995, ngày truyền thống quân đội nhân dân vn
Sau đây là những đánh giá khách quan của tui như sau:
Face: sau khi pé 19 nghĩ dài hạn thì theo tui e này là xinh và cute nhất tdk. Tui nói vậy chắc mấy số quen bên tdk sẽ buồn tui nhưng sự thật là vậy
Body: ngoại hình pé này mình dây cây cảnh. 3 vòng khá phù hợp với dáng người tuổi xì tin của pé. Nói chung là nhìn khá hấp dẫn
Pé này o phải thuộc dạng nhỏ nhẹ tình cảm nha mấy bác. Pé thuộc trường phái bạo lực manh động nha
Phong cách nói chuyện của pé sẽ khiến mấy bác nghĩ là pé này chắc cũng đứt 1-2 cọng dây nào đó. Hehe. Tuy nhiên, nếu mấy bác chịu khó nc tình cảm với pé một chút mấy bác sẽ phát hiện ra bất ngờ thú vị. Hóa ra pé cũng rất lễ phép và nhỏ nhẹ. Có vẻ như pé này cố tình tỏ ra chanh chua hung dữ với a e để đối phó với nhưng thành phần say xỉn khi vào đây. Cũng có thể là pé muốn tạo style riêng cho đặc biệt. Hehe
Về phần thư giản thì pé đã tiến bộ hơn 2 lần gặp trước khá nhiều. Pé đã có nhiều skill hơn trong đó có những skilk rất độc và lạ. A e nên cẩn trọng nha
Đặc biệt khi mới bắt đầu thư giản cho a e pé có chiêu lấy khăn trắng che mặt a e lại. Móa ơi! Tui liên tưởng tới giống như Cô Long sắp bị Doãn Chí Bình làm cho sung sướng zậy đó. Nhưng cũng may là tui còn lí trí lấy cái khăn quăng đi chổ khác chứ nếu o hok bít chuyện gì xãy đến với mình nữa. Có khi bị hiếp thiệt. Hehe
Pé có sở thích thổi lỗ tai, thổi bụng và đặc biệt là cạp cạp. A e nên bảo trọng nha. Còn nhiều chiêu lạ của pé nữa a e tự khám phá nha
Pé 27 này sẽ phù hợp với a e nào thích những pé manh động trẻ trung xì tin và nói chuyện vui vẻ pha chút hơi tưng tưng
Chúc mấy bác sẽ có thêm nhiều trải nghiệm thú vị khi gặp pé nha

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Cám ơn đã RP . Tui thấy đã quá , nhưng đã hứa với số ruột là ko đi TĐK nữa ... ( nhưng chờ ngày em off lên vô thôi ) :) :)

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer and pippo85

Hoangminh

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/1/16
Chủ đề
0
10
8
54
0 ₿
Bác congtu đi tới đâu là gieo rắc t/c tới đó..hihihi...thử e 27 này xem,e gồng lên nz để bảo vệ giống như nhím xù lông thôi dù say hay tỉnh...

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Bác lại bén rễ nơi mô :cool:, nơi ấy còn mãnh đất nào màu mở ko... cho tui bén rể cùng với :rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
công nhận e nay khá xinh nhưng tui chưa dám vô e này vì đã nghe lời của thiên hạ giang hồ thì cai phong cách lam khách của 27 này ko phu hợp với tui.
lên tui sẽ đoi khi nào e hoàn chỉnh hơn tui se vô.

• Like

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Chắc tuỳ người .
Hôm trước đệ đi em tưng lắm , chỉ vén áo . Nghe nói con gái Huế mà dữ quá Đệ cũng sợ :D

Massage : tốt
Thư giãn : tốt ... Tuy nhiên đã đi TĐK rồi thì ko thể so sánh .
Bị cái chơi hù Hugo kiểm tra nên em nhỏ hơi teo , teo nên ẻm mỏi tay khó chịu , lần này ko xong là e cho anh tự xử ... :p

Nói chung thích xì tin thì OK , đệ ko thích trẻ cho lắm .

Hoangminh

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/1/16
Chủ đề
0
10
8
54
0 ₿
Cuộc đời chinh chiến bao năm với bưng biền....cỡ 28 bđ là vừa miệng Bác congtu nhỉ...hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc and CongTuSaiGon

Tritindaica

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/9/15
Chủ đề
0
20
6
38
0 ₿
Tui đi em 27 rồi, nói chung giống như bác rp, em hay thổi thổi, hơi nhột tí. Ko có đi lưỡi,hơi buồn tí. Nhưng sẽ gặp lại em vì em học chung ngành với minh.

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Ôi bác congtu chung tình quá đi.,,.bác ko đi TĐK nữa chắc mấy em TĐK chớt quá...

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
em 27 này xiteen và xinh xắn nhưng tiếc là bắp chân ko được thon thả hơi mất cân xứng !

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
O bít con mắt bác có bị gì hok nữa hay là ánh sáng trong phòng o đủ nên bác nhìn o rỏ

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Hôm nay pippo đã ghé lại thăm pé 27. Lần này pé đã tình cảm hơn khá nhiều. Pé này chỉ dễ thương với những bác lịch sự tình cảm nhẹ nhàng thôi nha mấy bác. Bác nào manh động hay đòi hỏi quá đáng pé ấy sẽ o đáp ứng đc đâu. Có 1 thánh quậy quá và pé ấy đã bỏ làm 4 lần

• Like
Điểm cảm xúc: memassager

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Tuổi teen, xì teen. Nói chuyện tưng tửng. Đấm bóp tốt.
Service ổn nhưng chắc phải cải thiện nhiều nếu muốn sánh cùng các bậc đàn chị

• Like

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Tdk mới tuyển kennet vô làm đào kìa. Bác mún thử hok

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿

Chắc e ấy zui zẻ... Miệng hay cười nên bác nói tững từng tưng hehe.:D
Hôm đó tui có thử e ấy 1 lần ruồi.;)o_O
E ấy rất có bản lĩnh ko vì đồng tiền mà chịu ....
Tui rất thích tính cách đó... Đúng là trí thức có khác :p

• Like
Điểm cảm xúc: Nghĩa and gauconhamchoi

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38