Số 27 và lần cuối đi ĐK

Lượt xem: 21,220

Nhà quê mới lên

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/8/13
Chủ đề
3
11
0
0 ₿

Mình ngán đụng vào mấy chuyện này lắm bác ơi. Hi vọng sau bài rp này, ae mình ko gặp trường hợp giống mình kẻo mang họa.

tegiachuc

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/13
Chủ đề
5
56
1
0 ₿
Hem phai la m hieu chien hay ji? Tno chi la quan ly wen thoi. Ko mac ji so tui nó. Bố láo là nói nó m ra duong koi chug nhap vien 1thag la nó sợ ah.

xenon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/8/13
Chủ đề
1
40
3
0 ₿
mình đi ĐK chưa bao giờ mua vé 150k trong đó hết
100% xài vé mời, khi thì mua, khi thì mấy em cho
chưa bao giờ bị từ chối cả, chỉ có thấy mấy ông khách khác đang tính tiền bị từ chối vì chữ ký ko hợp lệ

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
hu`i truoc la` con be thu ngan , minh cug di ve moi` hoai` nhung co noi gi dau . Ma` dao nay chac e am nen lam kho chu minh moi di cach day 1 thang cung xai ve moi` cung~ 1 then` ngoai thu ngan co bi gi` dau , tic cung~ giam con 120k chu ko con` 150k nhu truoc rui`

Nhà quê mới lên

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/8/13
Chủ đề
3
11
0
0 ₿

Mình cũng chả hiểu sao hôm đó nó tỏ thái độ đó với mình. Mọi lần đi vé mời vẫn ngon lành. Chắc hôm đó do xui xẻo =))

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿

phải then do mat cung trung nien noi giog lợ lợ phai ko huynh ? hui trươc hinh như đứng ở trong phòng thay đồ bữa mình đi thì thấy đc ra quầy thu ngân , tẩy chay 1 time là nó tự thay đổi cung cách ah` .

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
[/quote]

Vãi! Thằng bạn mình đi vé mời MMT 3 hôm liên tục. Đến hôm thứ 3, lúc ra tính tiền, em thu ngân thấy là hỏi luôn "Anh K đi vé mời hả anh?". Thâm vãi ra ^^
[/quote]

kho than ae minh cung vi muon tiet kiem 1 xi lay tien mua sua cho con uong, nen moi di ve moi bi tui no da xoay nhu the. Khong co tien cung tui than thiet, Muoi dong canh ngo voi cac bak

Nhà quê mới lên

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/8/13
Chủ đề
3
11
0
0 ₿

Thằng này cũng còn trẻ bác ợ, tầm 26 27 gì đó. Hình như nó làm ca từ 9h tối thì phải. Tại mình vào 8h thì thấy thằng khác tính, 10h mấy ra thì nó tính @@

Darikous

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/13
Chủ đề
3
31
0
0 ₿
dã man thế 0.0 mình cũng mới đi ĐK chừng 5 lần thôi, chủ yếu đi Regal, nv bên đó nhớ mặt nhớ tên luôn mà lần nào cũng tươi cười dù là lần nào mình cũng đi vé mời.

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿

Vay then nay then nao rui , then minh noi toc ngan kiêu may og chu Che ngoi 7-3 . LAN sau bac Di thi Di vac sau 2h Em ut Nhiu mà cung vang khach

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
nghe bác nói mà lạnh xương sống .... bố mẹ tụi nó .... bữa nào ae 20k tập hợp chừng 20 , 30 người cùng vào , cùng đi vé mời ... và phải canh đúng ca thằng đó , xem thái độ nó thế nào :D

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

Thái độ nó sẽ: “ em sai rồi, các anh tha cho em “:D:D:D

thichms

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/11/13
Chủ đề
2
7
0
0 ₿
nó nói vé giả thì điện thoại kêu công an lên giải quyết.còn ae mua thì kêu người bán lên luôn.cho đôi bên nó tự giải quyết.ơ đó hơi đâu mà gây lộn với tụi nó.

hiện tại đông kinh và plt2 chỉ nhận vé chữ ký sống.còn vé chỉ có con tem trong đó ko nhận ae cẩn thận

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Vậy giờ vé đông kinh của massa20k còn xài đc ko vậy ?

Hao Nam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/12/13
Chủ đề
0
9
0
0 ₿
Mới vừa bị cũng tương tự như thớt
Tuần trước vào thì nó xét vé trước khi vào matxa vì sợ vé giả
Hôm nay mình ra trễ 10p bước ra thằng tính tiền kêu trả thêm nữa xuất vì trễ giờ . Mình hỏi nó có vụ này nữa hả , nó nói ko trả thì nhân viên trả , mình ko trả luôn , xong nó kêu tính tiền nước suối 20k , cái này mình nhớ lúc trước ko hề có vụ tính tiền nước suối >>>> Đông Kinh dạo này mình thấy vắng người hẳn , có lẽ do bọn phục vụ mà ra .

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
Đúng rồi mà bác, nếu khách không trả tiền trễ giờ thì nhân viên sẽ bị phạt và nước suối 20k là từ đó đến giờ rồi. Chắc bác ngừng đi ở đây lâu rồi đó :D

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
chuyện vé mời hay hông thì không quan trọng, người ta tung vé mới thì mình cứ dùng chẳng sao cả, trừ khi mình có gì khác kìa, mình vẫn thường xuyên dung vé mời và 1 chỗ 1 tuần liên tục, vẫn bình thường chẳng sao cả, các bạn cứ yên tâm mà sài vé mời đi nha!

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿

Ghe vậy , chắc từ giã chỗ này Lun :( . Chia bùn cùng Bác