Số 27 - Việt Hồng - Viên Ngọc trong Đá

Lượt xem: 4,225

GapCafe

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/6/16
Chủ đề
1
1
7
34
0 ₿
Thật ra check Việt Hồng mấy ngày trước rồi,hôm nay mới có thời gian viết ra giới thiệu anh em diễn đàn như món quà ra mắt new mem nha,có gì xơ sót anh em chém nhẹ thôi :)

Nghĩ cũng lạ,hàng ngày chạy qua lại chổ này vài lần vì trên đường đi làm nhưng ít có vô lắm,tình cờ thấy hình phòng ốc cũng đẹp,trời xuôi đất khiến sao mà đi vô đây matxa với tâm trạng đầy háo hức.

Tấp xe vào,phục vụ tư vấn mua vé,lễ phép,lịch sự khá ok. Phòng vừa đủ diện tích,ko rộng cũng ko nhỏ,trang trí nội thất vừa phải tạo cảm giác phòng ko bị loãng và đèn hơi sáng quá.

Về em số 27 :

Nhìn dễ thương,có kiểu cách như mấy cô bên Hàn Quốc,khoảng 20t,8đ nha anh em :D Các vòng còn lại anh em có thể vào gặp và tự đánh giá sẽ khách quan hơn,riêng tui đánh giá cao em này.

Ấn tượng ban đầu rất tốt,ngoại hình ổn,giao tiếp dễ thương,tui đi matxa chủ yếu để cho khuây khỏa đầu óc nên thích 8 và ngắm hơn hoạt đọng tay chân. Có hỏi thì em nói em chưa làm Thái được nhưng em sẽ biết cách làm cho anh vui,lời nói chân thật đó cũng đủ tạo lòng tin ở tui nên nằm yên cho em thi triển tay nghề và với những cảm giác em mang lại quả thật làm say đắm lòng người, tui gói gọn trong 2 chữ Sảng Khoái, lần đầu gặp nên còn ngại ngùng nên em có nói lần sau vào sẽ cho tui ngắm thêm những chổ đẹp trên cơ thể em ;);) Ra về còn xin được sdt và Facebook nên có người tâm sự về đêm rồi ;)

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Chúc bác vui vẽ Em 27 ok hã bác Tic+Tip bao nhiêu bác ỡ Việt Hồng có chạy code kg Bác ?