Số 27

Lượt xem: 1,022

MinhLong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/7/16
Chủ đề
1
1
1
34
0 ₿
Xin chào mấy thánh massage. Thấy trên này rp nhiều e quá nên e cũng phân vân k biết đi e nào. Mới đi tối nay luôn. Ở đây có trò chơi mới các bác ạ. Mình được xem mặt nhân viên trước luôn. Thấy trò này cũng vui cũng nôn nao xem mặt nhân viên mình chọn như thế nào. Có như hình k. Và tui chọn số 27 hình thì mặt áo dài thướt tha. Bắt đầu cuộc hành trình của tui. Vào phòng. Phòng cũng ok. Và e ấy cũng vào. Nói tóm tắt thì e nói chuyện hơi cọc và kg có gì đặc biệt. Hơi thất vọng. Hỏi sao e nói chuyện cọc lóc với a thế e bảo là mệt làm khách nhiều. Haizzzaaa . Số tui xui đi nhầm e này rồi. Nhìn hình ngon cơm thế như mà kg phải. Đánh lừa thị giác nhau cả. Nói thẳng là đến phần massage thái e chỉ làm hoa loa cho có. Trườn được vài vòng là xong. Còn thư giãn thì khõi nói. Tui hỏi e có biết làm nóng lạnh k e kêu là k làm đến lúc đó tui chỉ muốn về cho xong. Bỏ tiền vào đây chỉ muốn thoải mái mà gặp e này thì thôi ở nhà luôn cho rồi. Bức xúc lăm tui mới nói trên này. Chứ hỏi mấy a trên này đi chơi như thế mà gặp nhân viên nhăn nhó mặt mày. Nói chuyện cọc lóc thế thì ai mà mến. Nhân viên chứ đâu phải bà nội mà làm thái độ này kia. Thất vọng về cơ sở quá. 1 đi k trở lại. 1 cơ sở uy mô như thế mà có được nhân viên như e ấy thì thôi mất khách cho nhiều. Về nhà mà k cầm được nỗi bức xúc. Thấy mấy a trên này đăng bài ngon cơm thế mà tui lại như v. Chia tay sớm.

• Like
Điểm cảm xúc: GavinT

chen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
31/10/15
Chủ đề
1
71
19
0 ₿
Nghiên cứu so nào nhiều người rp rồi mới di viet hong co may e cung duoc lam hay di bos p thường cung ok