Q.1 Số 29 - tuôn trào cảm xúc

Lượt xem: 647

Narcissus

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/2/23
Chủ đề
5
15
11
Ho Chi Minh
0 ₿
Nằm vùng cũng lâu nay đột nhiên có màu bên Q1, đang mệt mỏi check trên Cama thì thấy Dubai Tân Định đang có KM quyết định thử vận may luôn và kết quả thật sự rất hài lòng.
Quán cũng khá dễ tìm, ấn tượng đầu tiên là tiếp tân rất lễ phép, chủ động hỏi mình đi vé giá nào để chuẩn bị phòng luôn, mình chọn ONSEN 2. 1 điểm + cho Dubai TĐ. Mình đến lúc gần 7h vẫn sớm nên lúc chọn chỉ còn 4 bé 05,19,29,99. Ngó qua 1 hồi kêu bạn tiếp tân chọn em nào biết chiều chứ lần đầu cũng không biết ai.
Đánh giá CSVC ổn áp, sạch sẽ, tiện nghi đầy đủ, nhìn cái ghế vương vị có cảm tình liền, trừ nhẹ là phòng xông ướt bé quá.
Ngồi đc tầm 5' thì e vào đẩy cửa phòng xông hơi làm giật cả mình. 1 lúc sau thì đi ra. Đánh giá đầu tiên là em ko phải thuộc Gu tuổi 18 của nhiều bác nhưng nhìn rất có nét và đặc biệt vòng 1 đập vào mắt thì thôi rồi. Em tắm cho mình khá kĩ, cũng vân vê trêu chọc đủ kiểu (mình thích), và đặc biệt là màn bánh bao kẹp xúc xích thì phê thôi rồi, chưa kịp tới lúc BJ thì out lần 1 trong sung sướng lên ngực e luôn.
Tắm sạch sẽ lên giường đến massage khỏe thì e ấn rất có lực, không hề sơ qua như các e khác. Bài Nuru thì chuẩn chỉ vs bộ ngực và cô bé đều làm rất tốt. Em biết mình có máu buồn cứ chọc liên tục sởn hết cả da gà. Lần 2 thì e làm rất chậm rãi, không hối thúc và rất tình cảm như người yêu luôn, tôi cũng khá lịch sự nên chuyện cháo lưỡi là thoải mái. Đc tầm 15' thì kêu a sắp out rồi, em ngậm 1 nhát và thế là thôi... thua toàn tập trong cơn phê. Lần đầu tiên đc cái cảm giác y như xem JAV vậy.
Đánh giá tổng:
Face: 6-7/10
Vòng 1: 10/10 cam lai bưởi và là hàng REAL (2/3 thời gian tôi ôm 2 vựa trái cây này ko rời tay ra đc)
Vòng 2: có chút lipit
Vòng 3: ko móp cũng ko to
Vòng 4: ko khám phá.
Thiệt hại tic=500k (code đã giảm), tic = tip chưa giảm
Chắc chắn sẽ còn quay lại.

• Like
Điểm cảm xúc: Mi Mi

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Narcissus đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Dubai Tân Định đã nhập code anh mà anh @Narcissus đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Mi Mi

Tập Sự
Sứ Giả Dubai Tân Định
4/2/23
Chủ đề
0
34
8
27
quận 1, hồ chí minh city
0 ₿
Mi Mi cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và cũng chúc mừng anh cùng trải nghiệm thành công với bé 29. Chúc anh cuối tuần vui vẻ, Thứ 7 máu chảy về tim nè.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,771
1,554
Xì Gòn
25 ₿
biết mình có máu buồn em chọc mãi. Kết cái gu này à, đi massage phải gặp mấy em vậy mới vui .

• Like
Điểm cảm xúc: Mi Mi