Số 3 cực bén eva

Lượt xem: 2,241

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
581
73
0 ₿
Lâu lâu lai rai với tụi bạn hứng đâu khi không nổi lên cũng tà dâm vô cực. Dụ khị xíu cái mấy thằng cũng nhất trí đi massage . gần đó eva cũng quen đi nên vào thẳng lễ tân rồi book vé cho 3 thằng . Thế là đường ai nấy đi , mính thi lền phòng rồi xông xả êm ái. 10p sau thì em vào rồi em cũng tắm rửa như mọi lần khá dễ chịu. tới phần thằng bé sạch sẽ rồi em lau mình thế là cả 2 cùng lên giường chuẩn bị tác chiến.

Thông tin về em :

V1: 6,5 đ đều tay và êm ái

V2: 6,5 đ có eo ôm chắc tướng đẹp

V3: 7đ bóp khá mềm tay , vô kêu khá nảy

V4: nươc nôi đủ đầy

Massage: em nhẹ nhàng xoa bóp khắp người những chỗ mệt mỏi rồi đấm khá êm, em dùng đá nóng cũng khá điêu luyện, lực êm nên cũng khỏe người . Sau những màn dưỡng khí là những màn sôi động khi em dùng bờ ngực của mình lăn dài khắp các góc cạnh cảm giác như lên mây với bờ ngực mềm mại của người con gái của em đi cùng những đường lưỡi sắc xảo đến khoái lạc .

Theo đó là bờ môi mịn màng của em cuốn lấy thằng bé và ngậm nó một cách ngọt ngào đến khoái khẩu , theo đó là làn da mềm mại từ bàn tay em nhấp nhô và sục thằng bé nhẹ nhàng một cách ngon lành đến êm dịu , đến lúc lên đỉnh thì chỉ biết ra trên bàn tay trắng trẻo của em từng giọt tinh trong trẻo chảy dài trên bàn tay em một cách sung sướng.

Tổng thiệt hại : tic 350k, tip 400k, locker 50k.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.