Số 3 Ngọc Ánh 2

Lượt xem: 3,772

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

4Dreamz

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/11/16
Chủ đề
4
86
39
0 ₿
Tình hình là đó giờ lấy code bên 4rum nhiều lần rồi nhưng nay mới tạo nick chém gió với các đồng đạo cho vui sẵn tiện post bài rv e số 3 bên NA2. Bài đầu tay nên câu văn hơi lủng củng các bác thông cảm ạ :D

Trưa nay vừa hớt tóc xong thấy người đầy tóc khó chịu với đang mệt mỏi trong người nên cũng tranh thủ kím chỗ MS tắm táp với thư giãn lun cho tiện. Trong đầu đang nghĩ đến HT bên TP được AE rv bữa giờ thì tình cờ đi ngang cái hotel NA2 chợt nhớ ra bên đây cũng đang chạy code nên lật đật vác ngay cái 1280 thần thánh ra gọi Hotline lấy code (xài 1280 nên e k có cài app để tự lấy code dc mong a bên Hotline thông cảm ạ :p). Gọi 2 cuộc nhưng chắc a đang bận nên k bắt máy làm cảm hứng tụt xuống 1 cách nhanh chóng, nhưng e cũng ráng níu kéo bằng tn để xem bít đâu may mắn sẽ cứu vớt phần nào. Đang lon ton chạy về thì è è tn báo code đến làm e phấn khích trở lại (a đưa 2 code lận nên giờ vẫn còn dư 1 code bác nào cần thì mình send lun nhé).

Xách mông quay trở lại vào gửi xe lên chỗ tiếp tân quất ngay thử cái vip kèm theo đưa code để được giảm giá. Đợi bên đó check code xong thì dc yêu cầu lên tầng 3 để MS(có thang máy nên các bác cứ vào bấm số 3 là dc) lên tầng 3 thì dc 1 NV đón dắt mình vào phòng cuối cùng("e để a phòng cuối cho thoải mái nhé" trích lời NV :cool:). Vào phòng thì dc ku pha trà gừng cho uống kèm theo giới thiệu qua loa về KTV ở đây. Bo cho 20k kèm theo lời nhắn chọn e nào trẻ trung ok xíu thì dc ku e phấn khích giới thiệu ngay 1 e trẻ trung nhí nhảnh mới 21 22t gì đó. Thay đồ quấn khăn xong thì e chui vào phòng xông hơi có sả ngồi xíu thì thấy 1 e nào đó gõ cửa vào phòng. Lúc đó thì e cũng chưa nhìn rõ dc mặt vì khói xông. Ngồi dc xíu thì đúng lúc e KTV đứng khép cửa lại(vì phòng xông k kín lắm) thì e chịu hết nổi lại đi ra :D làm cho KTV hơi bất ngờ xíu haha sau màn chào hỏi ban đầu thì bắt đầu tắm cho mát người.
E này dc giới thiệu thì tên T số 03 sn 93(nay có duyên với số 3 ghê:rolleyes: ơ mà khoan thế là e bị lừa r 93 thì đâu ra 21 22t :mad: nhưng nghe e KTV kể lại thì dc cái ku e cũng nhiệt tình vào phòng NV kím ng trẻ nhất cho e ạ :p). Lúc tắm gội thì e nó mới hỏi là a mới đi đá banh về hả(tại e mặc áo đá banh ạ). E nói là mới đi hớt tóc về nên e nó mới nhìn lại thì thấy cái bồn đầy tóc các bác ạ :D E này cũng thuộc dạng nhí nhảnh lúc kéo khăn tắm mình ra làm trò này nọ với phát vào mông mình 1 phát. E nói chuyện cũng khá vui tươi phù hợp cho các bác thích trẻ trung năng động(e nó còn trẻ nên rất thích theo dõi HF trên FB đặc biệt là Tùng núi :eek:). Vào vấn đề chính lúc MS khỏe thì thấy e ấy đi rất đầy đủ bài và đấm "rất" có lực(bác nào ốm ốm xương xương sẽ dễ bị đau) giúp mình xua tan đi mệt mỏi nhanh chóng, có đá nóng dẫm lưng bẻ người này nọ nữa(e nó sẽ hỏi nếu bác ok thì e nó làm). Nói chung e mới đi MS dc vài lần thì lần này e nó làm cảm thấy MS khỏe đúng nghĩa khỏe hẳn ra.;) đến phần lật ngửa lại thư giãn thì e ấy làm cũng khá ok(HJ nhé các bác, e k yêu cầu BJ nên cũng k hỏi rõ là có hay k ạ). Thư giãn xong thì còn dư thời gian nên e ấy đấm chân vs MS đầu lại(đây cũng là lần đầu e dc MS đầy đủ đúng với thời gian của vé, thường những chỗ khác e đã đi thì toàn ra sớm k à). Xong xuôi rồi e ấy còn hỏi a còn đau nhức chỗ nào nữa k để e đấm tiếp nữa("A còn mệt chỗ nào nữa k e đấm cho a hết mệt" trích). Xong hết cả r thì e mới xuống dưới lầu để thanh toán vé.
-Tổng thiệt hại của e như sau:
+Tic: 180k(VIP có code)
+Tip: 250k(Thường mình sẽ tip bằng tic hoặc hơn xíu ngoài ra mình thấy sự nhiệt tình trong cách MS của e ấy nên mình cảm thấy tip như vậy là ok đối với mình :D)
+Lock: 20k
+Giữ xe: 20k(thật ra là do e hết tiền lẻ nên vừa trả tiền vé xong dư 20k nên e đành ngậm ngùi đưa lun chứ k phải do e hào phóng đâu ạ :()
-Đánh giá sơ bộ của em:
+CSVC: 7/10(Phòng sạch sẽ gọn gàng nhưng do e chưa đi nhìu nơi khác nên đánh giá này hoàn toàn chủ quan, à toilet trong phòng lun nhé)
+KTV: Face 5/10(nhìn bt ạ), V1 6/10(dạng vừa đủ, hơi thâm) V2,V3 7/10(2 cái này thì ok tại e nó có 4x ký ạ) V4 (k check vì e nó mặc váy có thêm cái quần ở trong nữa nên e cũng lười vọc vạch)
***Tóm gọn lại thì nếu các AE cần MS khỏe + 1 chút thư giãn thì e ấy là 1 lựa chọn ok. Lúc ra e thấy có 2 KTV khác đứng phòng kế bên địa sơ qua thì cũng k dc xinh cho lắm(chắc chỗ này chủ yếu là tay nghề tốt thôi ạ)
P/s: Lúc trò chuyện thì e ấy cũng nói có chị làm MS bên gần trường đua k bít là có bác nào bít tiệm nào k nhỉ :D ngoài ra thì e nó cũng nói là phải MS đầy đủ này nọ nên thường chỉ dành dc 15p để thư giãn thôi nên bác nào "trâu quá" thì thông cảm cho mấy e nó hen.
Bài rv hơi dài thanks các bác đã đọc :p Hẹn gặp lại các bác trong 1 bài rv khác ạ :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Closer, KaChiuSoa and heouuu

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
thanks for reports. bác xoá bỏ phần tips đi, không tí lại có người rãnh hơi vào ném đá bây giờ kakakakaka

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Tks rpt,e này có skill gì ngoài đứng sóc hok bác??

4Dreamz

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/11/16
Chủ đề
4
86
39
0 ₿
e cũng là mem mới chập chững nên mọi ý kiến đóng góp e đều tiếp nhận hết cả bác ạ :D chỉ hi vọng đừng ném mạnh quá thui :p
e đi dc vài chỗ thì thấy skill cũng tương tự nhau cả thôi bác ạ, chưa có mấy trường hợp đặc biệt như trong các rp khác e đã xem(như hun môi hay abc xyz gì đó)

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Lúc trước chỗ này đang lên tự nhiên bỏ Code cộng thêm vài cách cư xử nên chìm luôn,sẽ quay lại tìm e ruột của mình xem sao

4Dreamz

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/11/16
Chủ đề
4
86
39
0 ₿
nếu ok thì bác cho e xin 1 2 số để lần sau đi thử nhé :D

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
Số 09 bé Tươi ở ngọc ánh có cái lưỡi dài lắm nha các bác.không tin bác check xem

Tinlamanh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/16
Chủ đề
3
73
21
36
0 ₿
Thằng bệnh pcx đổi tên thành bachngocduong rồi kìa bà con.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.