Tân Bình số 31 - dịch vụ tệ hại, tính tình chó đẻ

Lượt xem: 12,120

vnchamp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/4/23
Chủ đề
2
43
24
HCM
0 ₿
Chuyện là năm ngoái mình có đi số 31, lúc đó thì mặt mũi ngoại hình nhìn cũng tạm ổn nên đi thử, lúc đó thì dịch vụ không có gì đặc biệt hay nói thẳng ra là khá tệ so với mấy số khác trong cơ sở. Mình là một người không phải dạng dễ ra nên matxa quá cơ bản thì sẽ lâu ra hoặc không ra. Lúc đó matxa thì cũng chả cho sờ vòng 3, hôn hít thì lúc được lúc không. Lần đi cuối năm ngoái thì nhỏ này không làm mình ra do càng ngày càng thấy công nghiệp, lười biếng kiểu muốn làm cho xong nhanh rồi đi ra. Lúc đó nhỏ kêu nghỉ chơi, ko đi nữa. Mẹ, đã không làm ra mà còn xin thêm tiền, có mà cho ăn chửi thì có. Mình cho cơ bản 500k lúc đó (nó đòi cho thêm 200k-300k gì đó mình ko cho)
Năm nay tính ra cũng gần cả năm không đi lại 31 nên mình thử lại xem tay nghề có tiến bộ hơn không. Lúc vô phòng nó gặp mình mặt nó như gặp chủ nợ, nói nếu nó biết mình yêu cầu là từ chối rồi. Vô phòng matxa kiểu đụng đụng tay vai vài cái kiểu gượng ép vô cùng. Nhìn cái mặt nó lúc đó như đưa đám vậy, không có một chút gì gọi là biết chiều khách vậy. Lúc đó mình kêu ko muốn tiếp thì đổi số. Nó nói đổi số thì phải đưa tiền tip cho nó. Mình ban đầu đã tính không đưa vì nó đã làm gì đâu, matxa khỏe thì như hạch (bao năm trời mà kỹ năng chả lên tay nghề được một chút). Cái mặt nó lúc đó đã sau phẫu thuật mũi nhìn khá là mất tự nhiên, nói chung là xấu. Nhìn mặt nó con cu mình không lên nổi nên đổi số chứ sao giờ. Lúc đổi nó còn kêu phải cho tiền như đi 60 phút vì có hẹn trước nên quản lý không cho đi khách khác trước đó 1-2 tiếng (chắc nó lấy lý do thôi). Kêu không đưa tiền nó làm mặt cà chớn lên, suýt nữa thì chửi nhau đánh nhau trong đó. Thấy con này chó quá mình ghi đại tiền tip coi như bố thí cho nó. Má, đi ra ngoài mà rơi mất 500k có khi còn đỡ tức hơn đưa tiền cho nó. Sau đó mình đi với số quen của mình rồi xuống nói chuyện với quản lý. Quản lý cũng chỉ ngồi nghe và cũng ko đưa ra biện pháp gì để phạt nó hay làm gì khác.
Con này kiểu thích nằm chờ sung rụng, muốn phục vụ ít mà được tiền nhiều, anh em tránh xa 100m giùm nhé.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hón Minh Tâm cộng hòa vào phản biện.
Chứ như ông là ko dc rồi.
Nào dở thì ăn 1 lần thôi. Có đâu mà gặp nữa
Mới 1 chiều. Các bên còn lại chưa thấy nói gì

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Hệ thống MT xuống cấp thì k bàn rồi. Mà k hiểu sao bác làm vậy luôn. Gặp 1 lần muốn né rồi mà còn yêu cầu lại xem có thay đổi k thì em cũng đến ạ bác. K biết là bác đang đi massage hay làm chương trình xã hội, đại loại như là quản lý giáo dục người sau cai nghiện :4onion25:

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chia bùn. Mà bác cũng lạ đã bít nó k ra j . Thì né nó đi tự dư lủi vào nó nữa chi vậy k bit

Zetabird

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
1
15
17
Hồ chí minh
0 ₿
Hệ thống MT giờ xuống dữ lắm. KTV đa phần là làm cho có lệ khi đi vé thường (500k). Bữa tôi cũng bị vậy cuối năm 2022, làm cho có lệ, kiểu làm biếng, nên tôi ko có hứng. Thằng em lên được 6-70% mà em nó cứ làm kiểu ép cho ra, vừa Bj vừa ngậm listerin (hình như cũng nhiều em xài chiêu lạnh này). Tôi ráng ra mà khó chịu lắm. Trước dịch thì các em làm ok lắm kể cả vé thường. Sau dịch tôi thấy đi số quen thì ok, do gặp hoai nên hiểu ý nhau. Tôi đi ở 3/2, ko đi cs khác. Bác bị khùng rồi, 1 lần là né luôn, bác rảnh tiền quá đi lại rồi rước cục tức. Tôi cũng né 4,5 số mà tôi ko có cảm tình.

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlungboy and SoHuong

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
161
17
34
0 ₿
Giờ MTCH, MT3/2 số nào hot vậy mọi người? Cho mình xin vài số với

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Không ai ngu 2 lần trong cùng 1 vấn đề. xin phép bác cho mình nói thẳng. vài lời chia sẽ.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Ohm như tui đi 2 lần random mà vẫn gặp trúng con đó thì có thể giải thích được.
Còn bác thì chủ động yêu cầu số thì không hiểu lắm. Chia buồn cũng bác.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Sorry chủ thớt chứ bác có bị gì không? Bác đi sụp 1 lần rồi, xong lần 2 bác lại gọi chi nữa vậy? Bác nghĩ bác đi lần 2 thì nó tiếp khác hả?? Đảo ngược vị trí, bác ở vị trí của con bé đó thì bác có khó chịu không?

Chưa cần biết đúng sai như nào, chứ em đến chịu cái gu bạo dâm như bác. Sụp thì black list số đó (random mà ra thì đổi luôn) còn nặng hơn thì bác blacklist luôn cơ sở đó đi, thiếu cha gì gái mà bác cứ bạo dâm chính mình làm chi cho khổ vậy rồi lên đây chửi. Rồi giả sử bác có tinh thần lạc quan, tin người đi. Khi vào gặp tầm 5-10p đầu, bác thấy nó có vấn đề thì bác đổi luôn, bác cố đấm ăn xôi lần 2 làm gì vậy rồi xong cay cú.

Em là em chịu cái gu của bác đó, mới thấy lần đầu 1 người khổ dâm như bác.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Chắc gu bác ấy là khổ dâm, có khi lại đi em 31 này lần 3 nữa đấy vì nghĩ là có khi em nó sẽ tốt hơn.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lanhlungboy and DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Cũng dám lắm, khổ dâm thì càng khổ càng thú mà. Chửi nhau suýt quánh nhau luôn trong phòng massage thì đỉnh cao của cái gọi là "khổ dâm khi đi massage" rồi. Có điều bác ấy đừng lên forum chửi, bác lên đây chửi để anh em chửi cho khổ thêm nữa thì .... ạ bác ấy luôn.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lanhlungboy and SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Nãy giờ chẳng thấy ai chia sẽ cùng bác ấy toàn là chửi khổ thật sự.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Nhiu khi lần 1 bác ấy gặp bé nó sụp . Nhưng lỡ bác ấy chấm đc điểm nào sao vi dụ face hay j j đó . Nên mún thử lần 2 lại xem thế nào sao .

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlungboy

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Bác ấy có nói là thái độ làm công nghiệp, lười biếng và xin thêm tiền mấy cái này mình nghĩ là ko thay đổi được rồi dù có đi mấy lần đi nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ờ cái dòng mà xin tiền thêm là thua r , đó tính cách r k thây đổi đc .

• Like

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Bác hi vọng điều gì ở những con người làm nghề này??? Ăn năn hối cải ??? Tỉnh lại đi bác

• Like

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
161
17
34
0 ₿
Giờ đi MTCH thì nên đi số nào vậy các bác? Chứ vô mà gặp như con số 31 này thì ôm cục tức thêm.

vnchamp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/4/23
Chủ đề
2
43
24
HCM
0 ₿
số ngon vẫn có, phục vụ tốt chu đáo có 21 số 5. Đi lại để lên đây báo cáo cho mọi người biết đồng thời cho cả minh tâm cộng hòa biết để tẩy chay nó. Nó ăn của t đc 500k để t cho nó bị mất 50tr từ những khách hàng từ chối nó hoặc minh tâm bên đó sẽ thấy nếu nó bị lên án có thể sẽ đuổi cổ nó luôn.

vnchamp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/4/23
Chủ đề
2
43
24
HCM
0 ₿
hy vọng nó sẽ bị tẩy chay, không chỉ bởi những khách tình cờ ghé qua tân bình muốn đi thử minh tâm cộng hòa mà còn bởi ngay cả quản lý hoặc chủ cơ sở. đừng có mà vơ đũa cả nắm nói nhân viên matxa đứa nào cũng như con 31 này