Số 32 buổi chiều nhẹ Thất vọng bên Minh Long

Lượt xem: 485

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Damian

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/7/17
Chủ đề
2
15
6
34
0 ₿
Chiều đi làm về, thấy nhức mỏi người nên quyết định lên diễn đàn xem có số nào mới không, thấy bên ML đang có chương trình khuyến mại, ok lấy điện thoại bấm lấy code phi xe tới trình code, mà tới đây thì mình thấy trên diễn đàn thì giá Vip Thai có code với giờ vàng là 300k, mà lễ tân thu mình 400k mình chờ thối tiền lại, thì lễ tân nói gì đó mình chỉ tưởng là tí đưa lại cho mình ko có tiền thối, nên mình cũng ko nói gì.
Lên tới mình có yêu cầu 32, và được nhân viên dắt lên phòng thì thấy leo lên lầu 3 thì thấy mấy phòng khác đang sữa chữa.
Vô xông hơi được 10’ thì bé vô chào, về khoản mas khoẻ thì mình thấy bé làm bài bản có lực rất ổn,mas xong chỗ nào khoẻ chỗ đó. Còn về khoản mas mệt ddcn thật sự từ đá bi, lút cán, hôn môi, mân mê em trai cuối cùng chịu ko nổi lại out trong sung sướng.
Mình có hỏi bé về ctkm thì bé bảo nãy a ko trình code này nọ mà sao họ thu 400k ,mình nói thì a nghĩ 400k họ ko có tiền thối, nên thôi tí lấy, bé nói vậy nãy a ko nói thì a mất rồi. Ok thôi 100k đối với mình cũng ko nhiều. Thiết nghĩ bên ML mình đi đến nay cũng gần 5 năm từ lúc mới ra tới giờ, lần đầu tiên lấy sai giá vé, Ml cũng nên phổ biến ctkm cho nhân viên để họ biết để mấy vị khách sau ko như mình. Mong ML cố gắng phát triển để có sân chơi cho ae cộng đồng.

Tổng kết:
Tic: 400k
Tip: hơn tic xíu vì quá hài lòng về bé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.