Halloween Số 32 Hawaii

Lượt xem: 866

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,288
887
41
1 ₿
Số là mình có nhận được code do trúng thưởng Halloween. Và mình quyết định chọn Hawaii vì trước đó mình đã có 1 lần trãi nghiệm khá ổn ở đây.
CSVC ổn, ngoại trừ máy lạnh không lạnh mấy (cả 2 lần)
KTV số 32 (mình đi ngẫu nhiên)
Bé này mới người miền Tây.
Khuôn mặt ổn, ko có xuất sắc nhưng cũng được 7.5/10
Body ổn áp, không có gì để chê. Da trắng, ngực tròn to vừa, 4 vòng ổn áp hết.
Cách nói chuyện, bé không biết cách bắt chuyện. Không biết cách tạo cảm xúc.
- Onsen: Ổn, trước giờ đi onsen nhiều, nhưng mình phải kết luận là bé này làm đúng onsen. Mặc dù bé hơi máy móc bài vở.
- Khỏe: 0đ, hầu như ko biết làm gì, bóp bóp đấm đấm vài cái. Thôi đi mệt mình bỏ qua.
- Mệt: Do mình không thích dùng dầu, bé cũng chiều. Có điều là chiều theo kiểu không làm gì, vì không biết phải làm gì. Bé chỉ có lick ti rồi vô chủ đề luôn.
Không có nuru, chả hiểu sao trong gói có nuru. Mình hỏi thì bé nói không có.
Bé rất sợ hết giờ, mình lần đầu tiên đi mình thấy KTV sợ hết giờ. Thậm chí có bé còn nói mình, anh cứ thoải mái đi, giờ giấc em lo. Bé này toàn sợ hết giờ, nên mình phải động viên là em thoải mái đi, giờ giấc anh lo cùng lắm thêm suất nữa, thì lúc đó mới thôi.

Nhìn chung bé mới vào nghề, lại không phải là lứa 2k. Nên bé có chút vừa non vừa cứng, nhưng hình như ko ai chỉ dạy nhiều, và bé cũng không phải dạng ddcn, nên cô bé tỏ ra rất gà.

Thực sự mà nói thì đây là một trãi nghiệm không tốt và mình không muốn viết, nhưng phương châm của mình khi đi code diễn đàn thì bắt buộc phải làm đúng thủ tục. Ngoài ra mặc dù trãi nghiệm không tốt, nhưng mình đánh giá cao bé về thái độ, hy vọng lần sau quay lại thì bé sẽ tốt dần lên.

• Like
Điểm cảm xúc: Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
mình cũng từng đi Hawai nhưng ko book dc 1 số bé lung linh nên đành đi 1 trong các bé mới và một số cái quan trọng thì ko có trong dịch vụ cam kết, cũng report nhưng cơ sở cũng ko có phản hồi lý giải, chia buồn cùng bác nhé

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,288
887
41
1 ₿
Mình có thể thông cảm cho bé, vì bé cũng nói là mới làm. Mà dòm là mình biết mới làm thật.

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

Massage Hawaii

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/22
Chủ đề
10
109
53
0 ₿
Xin chào sếp. Đầu tiên Hawaii rất xin lỗi vì đã khiến sếp có những trải nghiệm chưa mong muốn. Bé 32 này mới làm chưa lâu nên còn ngại ngùng, được cái bé rất ngoan và nghe lời. Em cũng đã nhắc nhở bé ý rồi ạ. Rất cám ơn sếp đã góp ý cho cơ sở em ạ

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange