sô 32 tươi ngon ở Windy

Lượt xem: 2,731

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

luyenthuyenchembao

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/10/18
Chủ đề
8
57
18
30
0 ₿
Mới đi WINDY bên q5 về , cũng lâu rồi chưa đi massage lại. Nay qua làm shot cho nó nhẹ người tỉnh táo thân thể .hehe

Gửi xe rồi bước vào , bấm thag máy lên gặp quầy lễ tân tranh thủ nhanh chóng . Xong xuôi thì nhân viên dắt vào phòng thư giãn làm liền ly trà gừng cho nó tỉnh táo lại . Cỡ đâu 5 phút thì cũng đc lên phòng .Bé đã ở sẵn trong đó .

Số báo danh lần này : 32

Face : Cũng ưa nhìn , mình dây cao ráo

V1: Cam việt săn chắc

V2: thon gọn

V3: vô kêu , bóp sướng

V4 : tỉa gọn gàng sạch sẽ nước nôi đầy đủ.

Vào phòng gặp em nó chào hỏi nhiệt tình vui vẻ xong , em cởi đồ cho mình rồi bắt đầu xông hơi . Lấp ló bên ngoài thì e cũng đã thoát hết y phục mình ra rồi quấn thêm lớp khăn lại . Cũng nôn quá để ra gặp em nó . Ngồi khỉ ngơi xíu em nó đang pha nước, rồi lại lấy khắn lau khô cho mình . Xong xuôi vào bồn cùng nhau thủy chiến. Tâm sự các kiểu chọc gẹo rồi tay chân như có tật, sờ mó khám phá khắm nơi , hehe em cũng kì cò sất là sạch sẽ và chu đáo . Tranh thủ bj cho mình vài cái lấy tình cảm hehe . Hên là kìm lại chứ ko là hết fim để xem luôn . Quần quoại đc cỡ đâu 1 lúc rồi đứng dậy để massage chứ ko ngâm lâu quá xíu ra ốm nhừ người nữa .Đứng dậy để em lau mình rồi lên giường tẩm bổ .hehe

Về massage khỏe thì khỏi nói nữa , chắc trước làm ở spa rồi nên bé làm mình thấy cũng rất hiệu quả. Khỏe khoắn đủ lực , đủ trò luôn .Với lại qua nhanh phần này vì cũng hơi giài mà lại làm biếng diễn tả.

Qua phần mệt , bắt đầu bằng màn thái là bé chà rất chi bài bản và miệt mài . Đi tới đâu đầu ti cứng tới đó cư rân rân khắm cơ thể . Quay nhẹ người lại bé trường từ từ đều đặn nhẹ nhàng từ dưới lên trên rồi đi ngược xuống dưới . Chụp lấy thằng cu và bắt đầu ngậm bú . Lút cán , đá trứng cúc mút liếm đủ thể loại . Đi nhẹ lưỡi xuống WC , kha này khá giật mình vì mình cũng không nghĩ tới . Kìm hãm nhanh còn kịp .hehe Rồi bé hóng ngược lên chụp thẳng thằng cu rồi cứ thế mà mút như chưa từng được mút , đánh lưỡi các kiểu kèm theo làn nước ấm . Phê quá rồi mình chịu không nổi nữa đành dương cờ đầu hàng , bắn ngậm mồm em luôn hehe , em thì cứ ngậm chặt cho đến giọt cuối cùng , lắc nhẹ vài cái nữa rồi mút sạch . Mình thì nằm mà hóng như thằng mất hồn . Xong xuôi em dọn dẹp lại , nghỉ ngơi chút xíu rồi đứng dậy tắm rửa lại lần nữa cho sạch sẽ. Ôm ấp thủ thỉ đôi ba lời cho có tình cảm rồi ra về . Cảm ơn em về bữa tiệc hôm nay . hehe

Thiệt hại : 1cu5 tip 800k + vé 700k . Cứ kiểu này chắc gé đây miết quá hehe

HappyEnding

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
3
38
46
0 ₿
Quá đã bác chủ. Mấy em nhiệt tình Cứ kiểu này thì anh em hao kim rồi. Hahahaha

• Like