Số 33 - Lần đầu tiên CIA ở tư thế 69

Lượt xem: 5,153

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Hôm bữa vô tình online lúc bác @Lục A Ka có đố 1 câu đố và may mắn đã trả lời đúng câu đố ấy. Thế là nhận được vé đi thám thính cơ sở mới toanh.
Do cơ sở chỉ cách nhà chừng 400m. Thế là ta đi bộ sẵn hít khói bụi mịt mù của con đường Cao Lỗ đang làm đường.
Đến nơi, nhìn trước, ngó sau xem có ai quen ko rồi mới lũi vô. Vì cơ sở quá gần nhà, mà lại nhận được lệnh cao cả của bác Sáu, ko thực hiện thì cảm thấy có lỗi với bác Sáu quá, mà thực hiện thì lại sợ người quen bắt gặp vì cơ sở sát bên nhà.
Vô cũng check code như những cơ sở khác. Do là cơ sở mới nên lượng khách còn vắng. Lúc mình lếch bộ vô thì nhìn bãi xe chỉ có lèo tèo tầm 2 3 chiếc xe.
Cảm nhận csvc: rất mới, đẹp, sang trọng, lạ mắt. Giường Massage, những nơi khác là cái gối nằm thì ở đây quất nguyên 1 cái gối ôm. :-s Vào phòng thì pé đã đợi sẵn. Điểm 10 cho chất lượng ở nơi này. Ko như những nơi khác, vào xông hơi rồi thì pé mới vào. Vô pé chào anh ròi hỏi mình: Em có quen anh ko ta? Sao a lại yêu cầu e? :( Làm mình cứng họng. Mặt pé có nét, có nét hao hao người yêu cũ của mình. Thôi thì cũng xông hơi, xông ướt cả kiểu cho đủ thủ tục.
Vô xông chưa tới 1 phút thì dzot chạy ra, mèn đét ơi, nó nóng, ôi thôi nó nóng muốn cháy da cháy thịt. Kêu pé bớt nhiệt độ lại, vô ngồi cũng dược cỡ 3 phút đành chịu thua. Cũng vẫn còn nóng.
Ngồi nghĩ mệt, trong lúc pé đi pha nước cho mình tắm.
Tắm do mình đi vé Thái nên tắm như mẹ tắm con, ko có gì để kể nhieèu. Khi tắm, pé vén cái áo cộg ngang bụng, lộ ra nguyên 1 cái quần chip màu hồng chấm bi.
MS KHOE: Do mình cao 1m8. Còn pé 1m.5, mình dây nên phần đi lưng pé làm lực chưa đủ đô đối với mình. Nhưng bù lại, pé bẻ người cái nào ra cái đó. Vừa massage khỏe, Lâu lâu pé thả kiến bò loạng xạ. Lâu lâu pé thổi lỗ tai 1 cái. Ms đấm đầy đủ từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên. Pé ra ngoài lấy đá nóng, làm đá nóng các kiểu
MS MET: PÉ từ từ cởi từng lớp áo ra, chỉ còn lại độc nhất cái quần. đầu tiên, Pé đi lưỡi từ dưới lên trên, đi tới mông, pé cắn cho 1 phát. Lưỡi từ dưới lên trên rồi lại từ trên xuống dưới. Xong pé thoa dầu dưỡng da, rồi bắt đầu áp cặp ngực bé nhỏ, nhưng săn chắc đi khắp lưng mình. Cảm giác thật là ấm áp.
Xong pé kêu a nằm quay lại, pé hôn nhẹ lên vành tai, áp sát cặp ngực vào miệng mình, như ngầm bảo anh cứ nút đi, nút đi anh. Đáp lại tấm chân tình của pé, Mình ngậm, nút 1 cách khí thế. Miệng nút, còn tay thì thám thính V4 của pé. Lúc đầu thì có vẻ khô hạn, nhưng mình hôn chừng khoảng 1 phút thì cô bé nàng bắt đầu ướt át. Điều đặc biệt từ bé, khi mình hôn bé, pé ko HJ như những pé khác khác, mà ngồi yên giống như là đang hưởng thụ khoái cải. Lâu lâu cơ thể bé giật giật nhẹ....
Rồi bé cũng từ từ đi xuống, hôn nhẹ 2 trứng cút. pé nút 1 cách nhẹ nhàng, tỉnh cảm từ tốn, chứ ko phải kiểu bạo lực. Được 1 hồi, pé tự kéo nhẹ cái quần lót màu hường chấm bi xuống. Lúc này mình như đã chiêm ngưỡng được cô bé của em. Chẵng những thế, em còn chủ động dang 2 chân qua mặt mình ở tư thế 69. Vô thế đó, kèm với cô bé ướt át, mình ko thể nào từ chối, đành úp mặt vào liếm lấy liếm để cái thứ nước huyền bí có vị đặc trưng khó tả kia. Pé như cũng bị kích thích, cơ thể co giật... Được khoảng gần 20 phút thì mình cũng tập trung out cho lẹ, kẻo pé mệt, tội nghiệp pé.
Phần sau thì cũng như nhưng lần trước, do bài rp đã dài nên mình xin được phép ko dài dòng nữa.
SBD: 33, mặt có nét, tướng mình dây, chiều cao khiêm tốn khoảng 1m5
V1: Nhỏ hơn Cam Việt Nam tí xíu, đầu ti nhỏ, hồng
V2: Có eo
V3: Vì mình dây nên ko thể nào đòi hỏi Doggy sướng được.
V4: Nước nôi tràn trề, khoái nhất ở khoảng pé cho vét.....
Kết quả: Sau màn này, lếch bộ đoạn đường 400m về ôi sao mà nó xa thăm thảm.
P/S: 1. Ko biết do bé kết mình hay là service chung ở đây là vậy? Mời các bác nào đã đi cho em lời kiểm chứng ạ.
2. Mình thấy trên vé lúc pé ghi TIp có ghi là Thái FREE + Mã code, ko biết cơ sở ghi vậy, mấy pé có bị áp lực (Do biết là đang làm cho khách về sẽ có bài report) hoặc pé sẽ khinh mình vì di vé Free. Em thấy ở những chỗ khác chỉ ghi loại hình là Thái hay Thần tiên thôi.
Đôi lời góp ý đế cơ sở để được tốt hơn ạ. Em xin hết.
Tick: Hỏi Bác Sáu
Tip= Tick.

• Like
Điểm cảm xúc: Behai002

Kiboooo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/8/18
Chủ đề
1
17
4