Số 34 Cơ Sở Khánh Băng

Lượt xem: 2,715

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Xin chào toàn thể các anh em trong cộng đồng.
Chuyện là hôm nay rãnh buổi trưa nên ghé qua cơ sở để đấm bóp khỏe sẵn thư giãn chút đỉnh sau những ngày mệt mỏi , nhức khớp. Vừa chạy đến cửa thì anh chủ đã vui vẻ giới thiệu cho mình 1 bé vừa mới vào làm nên mình cũng không ngần ngại lên lầu xông hơi ^^ . Tầm được 10p thì bé đã trước cửa . Sau đây là phần đánh giá sơ bộ :
SBD : 34 ( theo lời kể trước đây đã từng làm bên Windy số 16 )
Bé này còn rất trẻ nhé các bác , bé này vui vẻ , nói chuyện nhỏ nhẹ , dành cho bác nào đang FA
V1 : Hệ cam , bóp đã tay lắm anh em ạ , ti thì nhỏ , không nhão - bảo đảm anh em sẽ thích
V2 : Có chút lipit
V3 : Đã tay lắm ạ :D
V4 : Nước nôi đầy đủ còn khít
Về phần MS Khỏe : phần này thì anh em đã từng đến cơ sở chắc cũng không xa lạ gì , bẻ khớp , ấn lưng , đi đầu gối , đấm tới đâu khỏe tới đó , bé đấm rất có lực ạ.
Về phần MS Mệt : Gặp bé đã cảm thấy thích bé nên làm 2 nháy. Sau khi được bé chăm sóc trong bồn từ thằng anh đến thằng em thì được em lau khô người từ trên xuống dưới , bước lên giường thì yêu cầu bé làm 2 nháy liền haha . Bé cũng vui vẻ , niềm nở kêu mình quay lại để bé bắt đầu chà thái . Bé chà đến đâu cảm giác đến đó đấy các bác ạ . Sau màn nằm sấp thì đến màn nằm ngửa , bé đang chà bỗng dưng bé hỏi có muốn nút vú không . Ôi trời ôi bé đã mở lời đến thế thì sao mà từ chối được các bác ạ :)) Miệng thì vừa bb , 1 tay thì bên kia còn 1 tay thì bên dưới . Sau 1p thì V4 của bé đã ướt rồi các bác ạ hihi . Bé cũng chịu khó cho mình bb , sau 1 hồi thì bé xuống BJ cho mình . Chiến đấu được 1 lúc thì cũng CIA không rớt ra ngoài giọt nào :)) . Tắm táp xong thì bé MS khỏe ( tầm > 30p ) xong chiến đấu thêm 1 lần nữa . Và lần này cũng vậy , vẫn được bb , vẫn được CIA không rớt giọt nào , vẫn được thoải mái khám phá hihi .
Cảm nhận của em đến đây là hết , cảm ơn các anh em đã đọc bài B11 Mong AD duyệt bài giúp em ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.