<=> Số 42 - Hot V Teen

Lượt xem: 7,855

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
_ Lâu nay ko viết bài report từng số toàn chơi tuyển tập dày đặc trong khi ae post bài đều đều nên Soa mổ cảm thấy ấy nấy vô cùng. Dạo gần đây có công việc hay đi ngang Đại Nam nên cũng ghé vô thường xuyên,cũng sưu tập được 1 dây số tốt nhưng hnay làm 1 bài đề pa lên dây cót cho có tinh thần cái nhỉ :p:p
_ Vào Massage Đại Nam cực kỳ thích 2 hồ Jacuzi Nóng và Lạnh,thường là sẽ bơi hết 2 hồ luôn nhưng nghe 1 lão tiền bối dặn dò Nóng ra Nóng,Lạnh ra Lạnh,Âm Dương Tương Khắc Ko Thể Nào Dung Hòa Được nên chỉ bơi 1 trong 2 hồ mà thôi,cảm thấy mỗi khi ngâm hồ Lạnh thì may mắn gặp e xinh đẹp cao hơn là ngâm hồ Nóng vì hay đi random test số mà,hôm nay ngâm hồ Lạnh. :rolleyes: Nói lan man thế thôi, random Số 42 .
_ Ngồi trong phòng 3p thì nghe tiếng gỏ cửa,như một thói quen tui nói vọng ra... Mời vào...e nhẹ nhàng bước vào với nụ cười tươi,cô bé xì tin tuổi 19 :rolleyes: e này khá là cao ráo so với tuổi của e,nhắm e cao khoảng 1m65 body mình dây thon gọn ;). Nói chuyện vui vẻ,phần đấm bóp cũng tương đối nhưng bù lại phần đắp túi nóng hơi bị đã,đắp túi khoảng 2p thấy nóng quá nên giả bộ than với e,e bèn lấy túi ra rồi lấy khăn lau lưng cho khô,tay còn lại ria ria vào 2 bên hông tạo cảm giác nhột nhột rất thích,e còn phối hợp thổi cả những luồng gió mát từ mông lên đến tận cổ làm tan biến mọi cái nóng khi nãy. Lật ngửa lại cũng là lúc e thả bày kiến đen e nuôi bấy lâu nay vào đùi và vùng tam giác quỷ nơi cư trú của thằng tèo bé bỏng của tui,đang ngủ mà kiến đâu bò ra nhột quá làm thằng tèo thức giấc góc đầu dậy quay lên hỏi thằng bố, Ủa Bố ơi ,sao có cái gì bò bò làm con nhột quá vậy,làm con ắt xì hoài nè :rolleyes: thế là e nó xoa xoa thằng tèo rồi đổ dầu ấm lên giải cảm :D,e bắt đầu vuốt vuốt nhẹ nhàng rồi xoáy nòng vài cái,tay còn lại se vào hai ti, trông e có vẻ ngại ngùng nhưng đó là điều hiển nhiên vì e còn xì tin đó là chưa kể lại gặp trai đẹp,thanh lịch vô địch khắp vũ trụ như Soa đây :cool::D Hahahahahaha Soa đùa cho vui tí dù đó là sự thật hiển nhiên :rolleyes::p:D thấy e ngại ngùng tui cũng nhẹ nhàng dùng đôi bàn tay mơn trớn V2,mình dây cao ráo nên eo ót ko cần phải bàn,V3 mịn màng,tay còn lại cũng ve vãn lên V1 dù hệ cam VN nhưng rất tươi ngon,e cứ thế lên xuống lên xuống lâu lâu cúi xuống lick vào hai ti, service nhẹ nhàng trong khoảng 5p thì tui cũng ra trong sung sướng,e cố vắt đến giọt cuối cùng và tặng thêm cái ôm đầy ấm áp :rolleyes: e xin phép ra ngoài,khi trở lại cũng vừa hết giờ nên tạm biệt e và ko quên Tip cho e 300k,khi đi ra e ôm eo tui và 2ng song hành đi đến cầu thang thì tách...:)

kai95

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/10/15
Chủ đề
0
13
3
30
0 ₿
Bác Soa cũng là 1 cây hài của page đây :)) thích bác rồi đấy

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Vãi thanh lịch vô địch khắp vũ trụ, nhiễm Dưa Leo cmnr :cool:, jacuzi là hồ thủy lực ngâm chân hả Bác?
RP cô đọng, xúc tích mà tội chưa có lúa đi ĐN. :oops:

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
kkkkkkkk bác Soa tếu lâm thật :p:p:p em thích sìten,tksss bác rp.

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chym :p lâu lắm rồi mới thấy bác report @@

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Bác soạn này RP thường là hay và hên lắm toàn gặp e dễ thương, skill chuẩn... Lẽ nào bác thanh lịch vô địch thiệt ta ?:eek:

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Àh Jacuzi là hồ thủy lực ngâm nguyên người đó bác :D

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Thay vì massa bằng đá nóng chà chà lên người thì giờ lấy túi cát nóng bằng vải vừa đủ nóng để lên lưng,cũng đã lắm các bác chưa thử thì thử sẽ bit :) giống kiểu đắp sáp đèn cầy vậy đó.

• Like
Điểm cảm xúc: Hoang Domino

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
Công nhận bác KACHIUSOA sướng tờ rym ghê

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Bài này đã được copy lên Thiên Địa hội ngày hôm qua :eek:, không biết là cùng người hay là bị chôm bài :confused:.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.