Số 42 : Nhiệt tình như người yêu

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi Knight94, 27/2/20.

Lượt xem: 1,659

1. Knight94

Knight94 Bé Chưa Biết Gì

Xin chào các anh em, đây là lần thứ hai đăng bài ở bên đây. Từng đi nhiều tiệm matxa ở Sài gòn (Tô châu, Minh Long, Tokyo ) và nay tui đi NDL, đã lâu tui không đổi chỗ nữa vì phục vụ ở đây làm tui rất hài lòng. Tui đã đi chỗ này hơn chục lần rồi nhưng tui cũng sẽ giới thiệu từ đầu đến cuối cho các anh em.

CSVC:10/10 đ. Nếu mà nói chỗ này đẹp nhất sài gòn thì hơi quá, nhưng mà ít nhất tao chưa thấy chỗ nào đẹp bằng. Trước khi lên phòng matxa , tui mày có thể tới phòng đợi matxa chân và mặt. Mấy em làm chân làm được lắm. Trước đó có em Nhi vừa xinh vừa đủ sức tiếc là em hết làm rồi. Bù lại được em Liên mới vô cũng xinh không kém. Mặt và foot chỉ cần tip thôi (thông thường 100k)

PV: 10/10 đ. Phục vụ nhiệt tình khỏi phải nói. Locker và giữ xe không bao giờ vòi tiền , khi matxa xong còn hỏi ktv có ok không. Nếu không muốn sụp hầm thì báo cho quản lý cho sắp xếp giùm. Phải nói tui hên thiệt, chưa bao giờ sụp hầm ở đây.

KTV:42 , người miền Bắc. Mặt có duyên và dâm cực kỳ. Nói chuyện nhí nhảnh nhiệt tình lắm. Tại vì lúc đó tới tui có kêu đi số 02 nhưng em đó đang nghĩ, quản lý sắp xếp em 42 này cho tao, nghe nói em này mới làm 5 ngày nên cũng hơi sợ, quản lý anh Tùng nói bảo đảm ok mới ăn tâm 1 tí.
    V1 : loại cam lai bưởi, đủ bóp vừa tay. Bú bình đã lắm .
    V2 : da mịn dễ ôm
    V3 : đủ bự để bóp đã tay luôn.
    V4 : không check nhiều, có liếm qua thôi, không mùi và đầy nước.
    Service: tui thích nhất em này ở chỗ nhiệt tình và độ dâm. Mới xông hơi xong đợi 10 phút là thấy em vào phòng .Đang ngồi đợi bồn tắm đầy nước thì em đã ngồi quỳ lên đùi tao. Đàn ông nào thấy đôi ngực chà bá ngay trước mặt mình đương nhiên là bú bình liền. Em này vừa rên vừa bóp cu tao, nghe sướng lắm. Vừa bú xong, em nói câu :"anh dễ thương quá " rồi tráo lưỡi với tui liền(không phải loại vài giây nha mà là hơn phút đó ). Lần đầu tiên chưa vô tắm bị em làm cu cứng hết.
    Tới lúc tắm tiên, em này tắm kỹ và tình cảm lắm. Em này có học qua gội đầu và rửa mặt,có mua thêm kem rửa mặt riêng luôn , ai đi nhớ kêu em đó làm giùm nha, đã lắm. Dương nhiên, chưa đã bằng lúc em bj trong bồn giùm tao. Vì thương em sợ em cảm nên tui kêu em chuyển về giường giùm. Em này matxa khỏe không giỏi, cho nên ai thích matxa khỏe chắc buồn lắm. Nhưng bù lại, kỹ thuật matxa mệt của em ổn lắm. bj miệt mài rồi hj, mày có thể kêu em bj nhiều cũng được. Em còn có chiêu lấy bướm cọ cu , sướng giống như đang chịch vậy. Giao chiến với em cỡ 30 phút rồi đầu hàng. Tắm lại xong xui em còn tiếp tục ngồi lên tao tráo lưỡi nữa.
    Tổng kết :
    tic 900k(giảm 20%=720k)+tip 900+tip 200k (matxa foot và mặt )=1820k
    Giá tuy hơi chát nhưng tiền nào của nấy thôi. Em 42 thích hợp với anh em nào thích thái độ nhiệt tình và tráo lưỡi. NDL còn có nhiều số ok nữa, có cơ hội mai mốt rp.

Last edited by a moderator: 29/2/20
    rhinoman11122 and Dragondn like this.
    Đang tải...
  2. HoangThien102

HoangThien102 Bé Tập Massage

Ko có trên app lấy code ở đâu huynh ????

3. Knight94

Knight94 Bé Chưa Biết Gì

Đọc pass là anh em bên thiendia là được giảm 20%.

4. rhinoman11122

rhinoman11122 Bé Thích Massage

Em này nhiệt nhưng v1 đã có tân trang nhé

5. Knight94

Knight94 Bé Chưa Biết Gì

đẹp là được rồi

6. Mê gái 2020

Mê gái 2020 Bé Tập Massage

Vé 900k thì dc mấy shot vậy bác?

7. Garryyau

Garryyau Massage Chuyên Nghiệp

Dạo này NDL hot quá. Chúc mừng bác ngon trym

8. HoangKhai1991

HoangKhai1991 Bé Tập Massage

chúc mừng bác. hẹn ngày mình cũng sẽ quay lại NDL

9. Knight94

Knight94 Bé Chưa Biết Gì

Bắn thoải mái nha, không hạn chế.

rhinoman11122 thích bài này.
  10. rhinoman11122

rhinoman11122 Bé Thích Massage

Lí thuyết là thế nhưng thự tế phần lớn là chỉ đuoc 2. Đòi 3 mấy em nhìn như người ngoài hành tinh và thái độ có vẻ ko vui. NDL nên xem lại mấy em nhé, còn ko thì đúng PR như thế anh em hieur lầm

11. Knight94

Knight94 Bé Chưa Biết Gì

2 shot là đủ xài rồi. ít khi nào ai bắn 3 shot lắm, nhưng bắn thoải mái là chắc chắn mà.

12. Betapmasssage

Betapmasssage Bé Tập Massage

Thật ra phải do bản thân 1 phần nữa á. Có dự định 3 shot thì nên nói ngay từ đầu để mấy bé sắp xếp.
    Ngoài ra mấy bác dai khó ra tầm 20 phút trở lên thì nên 2 cái thôi chứ tới cái thứ 3 thì thật khó bé nào chịu nổi lắm.

13. Chimerasi

Chimerasi Bé Chưa Biết Gì

Nghề nghiệp:
    CNTT
    không có cơ sở trên app bác ơi