Số 59 Dubai Bình Tân nhỏ mà có võ

Lượt xem: 1,419

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Nhận được điệp vụ của Bác LAK từ hôm thứ 6 mà đến nay mới có thời gian hoàn thành nghĩa vụ vô cùng xin lỗi bác LAK. Như thường lệ sau khi dc bác LAK chiếu cố thì mang ngay mật mã đến Dubai Bình Tân để hoàn thành nhiệm vụ. Sau khi đưa code và chọn bé số 59 thì nằm chờ một chút để mấy bạn Phục vụ chuẩn bị phòng khoảng 5" sau thì được dắt lên phòng. về khoản này thì khỏi phỉa nói dịch vụ và CSVC của Dubai BÌnh tân luôn làm mình hài lòng. Vào phòng sau khi xông hơi thì ra ngồi chờ một tý thì em đã đến. Ấn tượng đầu tiên là em có giọng nói vô cùng nhí nhảnh.
Đánh giá sơ bộ em tóc ngắn mặt ưa nhìn giọng nói nhí nhảnh dễ thương.
Về mảng tắm táp thì mình đánh giá em rât là nhiệt tình em còn ngồi cả trên thành bồn cho mình tựa vào mà tắm không sợ ướt đồ luôn.
Về mảng massage khoẻ thì mình đánh giá em là một trong những tay đấm tốt nhất mà mình từng đi qua. Massage đủ bài ko qua loa cho xong và thỉnh thoảng hay cạ cạ một số chỗ nhạy cảm vào người mình.
Về phần Massage mệt thì em đúng thật là một con ong chăm chỉ làm rất nhẹ nhàng tình cảm từ từ chậm rãi đưa mình lên đỉnh với đầy đủ các bài và đặt biệt là rất ít HJ chủ yếu là BJ và Bưởi job :D và cuối cùng uot trong tư thế 69 huyền thoại. Anh em nhẹ nhàng tình cảm với em đôi khi biết đâucòn được thưởng thức một số skill đặc sắc :D

Theo mình đánh giá đây là một em vô cùng ổn rất nhẹ nhàng chìu chuộng khách và nâng niu từng cung bậc cảm xúc điểm 10 cho chất lượng dịch vụ.

Tic bác LAK tài trợ

Tip = tic

• Like
Điểm cảm xúc: Behai002

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội cảm ơn huynh đã đánh giá tốt về bé ạ. Bé mới gia nhập Dubai Bình Tân nên có gì thiếu sót huynh chỉ dạy thêm giúp muội nhé

kimberly

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/7/19
Chủ đề
0
12
1
34
0 ₿
Chúc mừng bác. Mấy e nhỏ nhỏ thường rất "nhiệt" và "quậy".

Sports

Tập Sự
Nhập Môn Massage
12/6/18
Chủ đề
0
182
37
0 ₿
Sao k thấy ảnh bé này trên bài giới thiệu ta