Số 6 và cái kết.......

Lượt xem: 5,058

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Chuyện là hôm nay Việt Nam đá nên cáp kèo với thằng bạn, dù VN ăn nhưng thua kèo nên quyết định xả xui. Vừa ra quán cf thì trời mưa lâm râm. . nghĩ bụng chắc kiểu này còn xui dài dài. Chạy 1 mạch không ngại gió mưa, qua bao nhiu chốt CA thế là cũng tới được Minh Long :D

Dừng xe hùng dũng hiên ngang bước vào, có a lễ tân nhẹ nhàng hỏi: " A đi loại nào vậy ". Mình liền dõng dạc: " Vip Thái đi e ơi" và không quên móc code do có được do chơi Xổ Số :p:p. Gọi số 9 thì nữa tiếng nữa mới có đang kẹt khách. . nhìn đồng hồ đã 8h rồi liền kêu có số 6 không e. . và cuối cùng cũng có ( mặc dù mình chưa đi số 6 bao giờ :eek:)

Được ku kia dắt lên 2 lầu và vào phòng trong cùng. Không biết buồng xông hơi có bị gì không vì lúc ngồi xuống thì chả thấy nóng mà vừa đứng dậy 1 phát là y như rằng đang trong lò Bát Quái. Đứng chịu trận tí thì e nó bước vào. Vừa bước ra e ấy giật mình. . hỏi lại sao e giật mình thì e ấy nói mình giống y chang anh rễ của e nó :D. . E nói e còn biết đến diễn đàn này nữa, đến nỗi e ấy còn biết tại sao mình có vé free như thế này :D. . thôi ko dài dòng nữa vào vấn đề chính thôi

Đánh giá : SBD 06 - tên Kim
Face : E có nét dễ thương tinh nghịch
V1 : Đúng chất bưởi 5 roi luôn các bác à ( E k cho bú bình nhé vì e muốn giữ ko bị thâm )
V2 : Hơi có tí ti mỡ nhưng nói chung là good
V3 : vừa tay
V4 : ko check

Matxa khỏe : E tắm rất kĩ từ thằng anh cho đến thằng em, lúc lên giường thì e matxa rất có tâm, vừa lực, mình vào mọi cái mệt mõi đều biến mất
Matxa mệt : Đang nằm feelling sự đấm bóp cũa em thì bỗng nhiên có ai như đổ dầu lên người. . sau đó thì 2 quả bưởi áp sát. E làm phải nói rất từ tốn, không qua loa. E làm thái rất lâu cũng phải hơn 20p sau đó là đường lưỡi của e làm mình giật mình. Chịu hết nỗi thì mình liền xoay ng lại, tưỡng thằng em được sướng thì e lại típ tục tra tấn mình bằng 2 quả bưởi ấy típ. . em lại đi trườn lên trườn xuống. . tí thì e lại xuất chiêu Bánh Mì Kẹp Xúc Xích. Mình chịu hết nỗi liền kêu e. Nhưng không e đáp lại bằng 1 câu :" Anh cứ nằm im mà thưởng thức ". Lâu lâu e trườn xuống thì liền liếm thằng e 1 cái xong lại típ tục trườn . . lúc đó đúng chất bị tra tấn như thời Trung Cổ cái bác ạ :confused: Được 1 lúc thì e cũng tập trung tới thằng em. E ấy làm rất nhẹ nhàng ko hấp tấp vồ vập, quả thật rất có tâm với nghề. . về phần này ae vào sẽ cảm nhận đc. . à mà mấy bác hay mau ra cứ nói vs e ấy đừng ngại vì e ấy nói vs mình là tổng cộng 1 lần vào đây có code sơ sơ các bác cũng tốn gần cả triệu rồi nên e ấy ko muốn mấy bác mau ra xog lại phí tiền :D trong lúc làm mình hứng quá cũng xém out trong vòng chưa đc 3p. . may mà e ấy kìm lại để típ tục cuộc vui :D

Sau khi làm xog nằm cho e matxa đầu và chân. . e trò chuyện đến hết giờ. . nằm nghe e kể về lúc em làm rồi chiêu trò bùa ngải để kéo khách mà rợn hết cả ng :confused: rồi sự tích về 1 số trong quán mà mình k ngại nói ra :D Xog e có kêu mình đi tắm lại mà mình từ chối vì e quá nhiệt tình r không muốn e cực nữa. 2 ae đi xuống trong sự vui vẻ

Tổng kết : Tic free + tip + 10k cho ku dắt xe = 1 buổi tối feeling

Cảm ơn ae đã đọc bài và chân thành cảm ơn BQT đã tạo ra sân chơi Xổ số để ae có thể xã stress sau giờ làm việc căng thẳng. . Chào thân ái ae :D:D

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Không có BB thì phải vậy mới giữ được khách thôi :p

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Tôi thấy bài nào bạn cũng cmt kiểu như cho có, không biết bạn đã đi qua các chỗ này và các số này chưa mà ngồi đó phán như đúng rồi. . Đi chơi có người này người kia, e nó giữ hàng để sau này còn kiếm tấm chồng, mất cái đó nhưng e lại bù lại cái khác . . Bạn k thích thì có quyền ko yêu cầu, đừg lên cmt kiểu như thế

1 vài góp ý gửi bạn :)

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

ờ đúng,mỗi người mỗi ý không gì phải xoắn nhỹ.

• Like
Điểm cảm xúc: cu-dang-xung

Bò Tót

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/1/17
Chủ đề
0
52
13
28
0 ₿