Q.10 - Số 612 nguy hiểm. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Số 612 nguy hiểm.

Lượt xem: 443

beggarno1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/15
Chủ đề
2
16
19
0 ₿
Như đã hứa với P.A trong bài viết trước của bậc tiền bối nào em không nhớ tên. Hôm nay có dịp lên SG chơi, em book xe ôm đạp gió rẻ sóng đến P.A để trải nghiệm. Em là thành phần cá biệt nên bị vợ quản lý chặt chẽ lắm, ít có cơ hội được đi maxa. Mới bước vào cũng hơi bở ngỡ, còn không rành xài cai app Camaro, cũng hên là em tiếp tân hỗ trợ nên cũng mua được vé khuyến mãi $1750k. Tính gọi 508, nhưng hình như em ấy nghỉ rồi, chán quá nghe em theo tiếp tân gợi ý luôn. Cuối cùng em chọn số 612, em Mi.
Phòng ốc thấy cũng bình thường, xông hơi không đủ nóng. Ngồi vài phút thì em đã dzo, em chào hỏi thông qua tấm kính phòng xong hơi, ban đầu nhìn em mình hơi thất vọng, em không trẻ trung như gái 18, khuôn mặt không xinh như ngọc Trinh, chiều cao không đủ thi hoa hậu, nhưng dáng người nhìn cũng ổn, ăn mặc khêu gợi sexy, nhìn 2 trái bưởi thông qua khe áo muốn chảy nước miếng, em khom xuống pha nước mà lòi cả quần xì líp ra ngoài, làm mình muốn chạy tới tuột quần em ra đánh vài cái vào mông cho bỏ cái tội khiêu khích. Thấy mình hiền em cứ làm tới bóp kiu mình quài, muốn bỏ về mét má ghê.
Tiếp Theo là phần tắm bồn, em kì cọ kĩ lưỡng giống *** tắm con, chủ động lấy vú ám sát khuôn mặt mình ( xém xíu là nghẹt thở không còn gặp lại anh em CDMX), bướm của em thì đòi nắm chặc tay mình không buôn, em còn nói là muốn hiếp mình nữa, giờ nhớ lại vẫn còn sợ. Không dừng ở đó, lợi dụng lúc mình đang sơ hở em cắn, em liếm khắp người, em bóp, em nắn, em sục, em ngậm, em nút, em rên... Và cuối cùng mình cũng bị em hiếp thành công bắn phèo phèo.
Trong lúc em đang dọn dẹp mình quyết định bỏ trốn về nhà, nhưng em không cho. Em khống chế mình đưa lên ghế maxa úp mặt xuống ghế tay đập cước đá lên toàn thân... Không phản kháng lại nổi mình buông xuôi chấp nhận số phận. Hic hic. Mình tuổi mới già nên súng ống khó bắn phát thứ 2, mình cầu xin em tha cho nhưng em không thương xót, em đỗ khắp người mình chất dịch nhờn, dùng 2 trái bưởi hành hạ cơ thể mình, lấy lưỡi tra tấn khắp người, em còn âm mưu dùng miệng để cướp đi súng ống và 2 quả đạn dược của mình nữa. Thiệt là dã man! Nhưng cuối cùng phát thứ 2 cũng không thành công, em nó đã thất bại, dù vậy nói thiệt tội nghiệp em nó, em nó không chịu bỏ cuộc, thấy tội quá nên mình kêu em ngưng. Tặng em thêm 300k vì tội nhiệt tình. Em còn ép mình ăn mì gói lấy sức để em tiếp tục hiếp, may là mình chạy nhanh về nhà.
PS: em này nguy hiểm và rất manh động. Anh em nên tránh kẻo chết............... thèm

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
236
2,241
2,206
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ em c.ơn anh đã lựa chọn dv bên em ạ