Số 68 có gì mà ham.

Lượt xem: 2,966

ĐajPhi

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
28/8/19
Chủ đề
6
8
19
34
0 ₿
Xin chào các chiến hửu.Hôm nay Đại Phi tôi lại mạo muội viết thêm một bài viết mới nêu lên nhửng trải nghiệm sung sướng của tôi với bé 68 tại Dubai Gò Vấp.Chả là ngày 9/10 tôi củng inbox xin tham gia điệp vụ không ngờ nhanh chống được Lục A Ka hồi đáp.Nến sắp xếp để thực hiện điệp vụ.Trước khi đi thì củng trang bị cho mình một chút kính nghiệm từ anh em đi trước cuối cùng mình quyết định tới Dubai là phải yêu cầu em 68.Quyết là làm tới nơi ôi thôi em đang kẹt khách nên phải nằm dắt súng chờ thêm 45p để được gặp em.Thời gian như kéo dài 4 tiếng 5 p cuối cúng thì củng được gặp em.Nói chung em 68 mặt xinh theo kiểu đả qua chỉnh sửa nhưng V1 thì ôi thôi tui cam việt nhưng mà nó nẩy nó săng chắc đán hồi bốp rất sướng tay gấu nhà.V2 thì hơi có tí lipit tí nhưng vẩn ngon.V3 thì mình không check nên không có nhận xét nhé.Về kỷ thuật khỏe em làm củng được không lực mấy vì tướng em khá nhỏ con tầm 1m52 gì đó về Massa mệt em làm đúng bài rất chi nhiệt tình em BJ đến 90% quá trình.Về ứng xử em nhiệt tình vui tính giọng nói như gái Đà Lạt ấy rất thích mình hỏi gì em điều đáp lại nói chung em là một số mà nhiều anh nói là chưa gặp 68 là chưa đến Dubai Gò Vấp.Về phòng ốc thì khỏi nói mới và rộng có xông khô.xong ướt mùi xả và toliet riêng ok.nhân viên thân thiện good .Là một nơi đáng để quý ông lui tới

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Cảm ơn các a đã ủng hộ, chúng e luôn cố gắng hoàn thiện mình hơn để mang đến cho quý khách nhiều trải nghiệm mới lạ hơn ạ

akauzki

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/6/19
Chủ đề
0
5
0
33
0 ₿
e 68 minh cung di vai lan` e lan nao cung nhiet tinh` vui vẻ nói chung rất Good