Bình Tân Số 68 nhỏ nhắn dễ thương

Lượt xem: 947

richboy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/8/17
Chủ đề
4
16
19
34
0 ₿
Sau 1 thời gian nghỉ massa khá lâu hôm nay thấy trong mình thiếu cảm giác củ nen lên diễn đàng inbox A.Lục xin xin tham gia điệp vụ,Inbox đúng bài bảng xong liền được Lục A Ka cho liền 1 cái code điệp vụ mình rất phấn khởi làm về liền tắm rửa phi xe ngay qua địa điểm làm nhiệm vụ trong đầu đã có số đến sẽ chọn số 10 nhưng khi tới nơi thì số 10 có việc về sớm nên mình chọn số 68.Dạo này đi lại thấy cơ sỡ trang bị thêm ipad để lựa chọn khá thú vi nhân chỉ hình ảnh không nội dung.Chọn xong thì em locked đưa mình lên phòng để được thư giản củng em 68.Khá nhanh em bước vào hiện trước mắt mình là một em gái khá lolita nhỏ nhắn nhưng cặp loa thì cở khủng em nói chuyện vui vẽ dễ gần ,sau màng tắm táp sạch sẽ cho mình ,em bắt đầu thể hiện khả năng massa khỏe nói chung nhử bao cơ sở massa mệt khác phần thú vị luôn nằm ở phía sau nhưng phần massa khỏe em ti nhỏ con nhưng làm có lực, đi đá nóng, chùm thảo dược đầy đủ.Sau màng massa khỏe là tiết mục anh em luôn mong chờ là massa Thai em đi đủ skill từ chân đến lỗ tai khiến đê mê với màng bánh bao kẹp xúc xích quá tuyệt và kết thúc bằng màng bj nóng lạnh làm mình gục ngã trong xung sướng.
Đánh giá tóm lại em số 68 :Là một số đáng để anh em lựa chọn em nó với thân hình tuy nhỏ nhắn nhưng phụ tùng của made in Japan với tính cách vui vẽ dễ gần làm việc tận tình
Còn về cơ sỡ vật chất thì Massa Dubai Bình tần cũng khá sạch sẽ và khang trang phòng ốc trang trí bắt mắt nhân viên phục vụ vui vẽ niềm nở
Là một đỉa điểm đáng để anh em đến thư giản sau khoảng thời gian làm việc căng thẳng mệt mỏi