Số 7 , nhỏ nhắn , chân ngắn , trong buổi chiều .... hơi vắng

Lượt xem: 5,951

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Hôm qua đi làm về , chạy ngang Luxury thì chợt nhớ còn 2 cái vé mời mua của ad . Quay đầu lại tắp vào chạy xuống hầm gởi xe , chú bảo vệ hỏi đi massage hả , chỉ lên lầu 2 . Vừa leo lên lầu thì chào hỏi tới tấp : " massage hả anh ? Vip nha anh .... " . Mình chỉ quen đi thường nên nói đi vé thường . Móc cái vé mời màu vàng ra đưa , mấy anh phục vụ nhìn ngơ ngơ . Mình hỏi đúng vé không ? Mấy anh đó ậm ừ nói đúng . Xong thay đồ ra , vào xông hơi , chắc lúc mình đi mới có 6h30 máy xông hơi chưa mở , vào ngồi kiếm cái hơi ấm trong cái thời tiết lạnh , mà ngồi hoài không nóng , ngồi chán thì ra tắm , chỉ có nước lạnh , không có nước nóng >.< . Nói thật là teo trym luôn . Xong xuôi leo lên lầu , đi theo anh locker vào phòng đợi , hỏi có yêu cầu số không . Mình nói không , cho ngẫu nhiên cũng được . Ngồi đợi chút thì em lên . Vì lúc đó đèn hơi mờ và tối nên không nhìn rõ .
Tiếp theo sau chào hỏi , em kêu mình nằm sắp ra để massage cho . Mình vừa nằm sắp , em leo lên , kéo tuột phần quần xuống qua khỏi lỗ ass luôn . Mình hỏi em làm gì đó , em mới nói dạ massage luôn phần mông . ( mình cũng hơi ngại ngại vì mông không được đẹp lắm :)) ) . Mà quả thật em massage tuy không bài bản , nhưng cũng xoa xoa , nắn nắn kích thích . Trong lúc massage thì cũng tâm sự , bắt chuyện này nọ . Lát sau massage xong thì cũng hết 30' ( xuất thường là 1 tiếng ) em hỏi mình là thư giãn nhé anh . Mình nói từ từ em , mình nằm bắt đầu bắt chuyện , rồi tay thì vuốt ve , sờ sờ . Nói chung là em dễ chịu , cho làm hết nhưng không được cởi đồ ra , nếu cởi ra bị phạt , tội em . Trong lúc nằm tâm sự thì mới định hình , thấy em cũng có nét xinh xinh . Đánh giá sơ bộ cho các bác biết nhé :

Ms : 7 , Loan , nhìn mặt thì còn trẻ so với tuổi em khai là 27
Body : cao 1m5 , người vừa , ko ốm , ko mập .
Mặt : tròn tròn , có nét xinh xinh
V1 : cam , bóp mềm , rất đã tay .
V2 : có chút mỡ ( em nói từ bữa noel tới giờ vắng lắm , nên toàn ăn rồi ngủ , bụng có chút mỡ )
V3 : lông tỉa gọn , quần hơi bó chặt nên vuốt ve bên ngoài , khó mà móc trong .
V4 : không khám nên không phán được mấy bác biết
Sv : khi em kêu em thư giãn cho anh nha , mình nói em làm đi . Em làm mà không hỏi tiền , không ra giá trước . Kêu làm gì làm nấy , có lẽ vì vậy nên em chưa có pro lắm trong công đoạn hj và bj .

Kết thúc chương trình còn thời gian , ngồi ôm và nói chuyện . Sau đó ghi phiếu cho em . Rồi xuống trả phòng , em lấy cho mình chai nước suối . Tính tiền đi về , thiệt hại 370k ( 50k vé mua trước đó của ad , 300 típ em , 20 cho locker lúc đứng mặc đồ mà cứ kè kè kế bên là hĩu òi )

Ps : ai còn vé vàng thì xài nhanh nhé , hết tháng là không tính . Giờ phiếu mời mới là màu đen . Nếu đi thường thì 150 , có vé còn 80 . Đi vip 300 , có vé mời còn 150 .

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
"Nếu đi thường thì 150 , có vé còn 80 . Đi vip 300 , có vé mời còn 150" câu này là sao, ko hiểu lắm?

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
29
0 ₿
huh ??? có vụ cởi đồ thì e bị phạt á ????????

mapmapmap

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/12/14
Chủ đề
0
6
0
44
0 ₿
vé MỚI: phòng thường là 80k, vip là 150k chỉ áp dụng từ 10h - 16h. ngoài h đó thì ko pik ntn

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
36
0 ₿
M còn 2 vé vàng. Mà luxury mấy e nhìn nản quá ko mún đi lun. Toàn đứng tuổi. M thì thích teen teen. Nhìn vậy còn có hứng

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿

teen di so 1 kia` bac :p

Thì nếu có vé mời đi vip tic 300 thì giảm còn 150 đó bác

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿

Vậy cái vé mời bao nhiu tiền? phòng thường free hả?

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
36
0 ₿

vé mời 50k. free phòng thường. vip bù thêm 150k

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Vé mời mới trong đó màu đen nhé . Vé Admin bán là màu vàng . Trong đó nói là hết tháng 1 không áp dụng vé màu vàng nữa . Cơ mà vé mời mới ra , có vé vẫn tốn 80k nếu đi thường , vip thì tốn 150k .

mapmapmap

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/12/14
Chủ đề
0
6
0
44
0 ₿
ko pik page 20k có bán ko mà ngoài trang chủ mất cái ms Luxury Q6 rui`. vé đen đó chỉ xài từ 10h đến 16h ah. hơi bị ràng buộc wa'

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿

Nghỉ phẻ đi. Chỗ này chán òm.

deatlove

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/8/15
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
thấy đang khuyến mãi đấy bác nào đi xem. mình gần đó nhưng cạch không bao giờ đi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.