Số 7 - Phòng VIP - Ngọc Ánh 2

Lượt xem: 11,079

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

traicontrinh

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/1/16
Chủ đề
0
21
9
31
0 ₿
lên đây coi mấy a này rp thấy hay quá nên di thử, thấy có số mấy hót gót đó, mà vô tới đó quên mẹ số nên đi đại luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Himura

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
kakaka sao ko ghi vô chổ nào đó,vô lấy ra mà kêu,như kêu lô tô ấy:rolleyes:

traicontrinh

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/1/16
Chủ đề
0
21
9
31
0 ₿
có ghi trong dt á, mà tới đó trong đầu nghĩ đến mấy chiện kia rồi nên quên mịe luôn haha

• Like

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
NA có số nào hot không các bác? share cho em vài số nhé.

takarina

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/7/15
Chủ đề
6
53
32
0 ₿
hôm bữa cũng đi vip em này! nói chung là khá ok, chỉ cần ngọt ngào xíu là mún gì cũng đc....:) một số đáng check.....

• Like
Điểm cảm xúc: Hoang Domino

takarina

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/7/15
Chủ đề
6
53
32
0 ₿
ah theo chủ quan thì còn ok lắm bác , " Hoàng Domino", vừa tay. Mặc dù hơi đứng tuồi xíu(PS: hình nhu 90) nhưng nói chung là bén...ngta nói" vừa chín thì sướng mà" kaka. nói chung em nó rất tự nguyện, tạo điều kiện cho khám phá V1 và V4". Nhưng bác phải nhẹ nhàng và tình củm nha....giả bộ khờ khờ xíu thì càng tốt haha... (^_^)

• Like

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Mình vừa check một bé ở đây xong,thấy rất hài lòng hehe bữa sau sẽ đến với bé 7 này :D

takarina

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/7/15
Chủ đề
6
53
32
0 ₿
vừa check hả bác, số mấy vậy? định chiều nay check nè bác....share số luôn nghen bác...hehe

takarina

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/7/15
Chủ đề
6
53
32
0 ₿
cập nhật cho mấy bác:
face : 7 điểm
V1 : 7,5 điểm
V2 : 6 điểm
V3 6 điểm
V4 : Vip thì cho khám phá, phòng thường thì ko biết sao! nhưng hơi khô, thiếu nước noi,.....:)
Đấm bóp có lực, theo chủ quan thì rất ok về phần massage khỏe...

thanhsports

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/2/17
Chủ đề
0
1
0
46
0 ₿
xl ae chửi phát .dm moi di số 7 ve .masa thi dau bỏ mẹ. keu bj deo bj noi hok biet .chi biet hj .dang hj em tuc qua đeo lam nua .con em so 9 dan ong a vo gt cho ong a em s9 ngon.dm vo cung lam nhu cc luon.ong a bo 200k con doi them 50 .dm nghe ae noi ok nen dan ae di thu.ai ngo lam nhu cut. deo co lan sau.
Biết rằng bạn đang rất bực mình nhưng mong bạn hãy dùng từ ngữ nhẹ nhàng chút tránh ảnh hưởng đến anh em và sân chơi. Tks Bạn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.