<=> Số 7 - Sự Lựa Chọn Không Thể Thiếu

Lượt xem: 8,015

M-C Mong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/19
Chủ đề
2
16
14
0 ₿
- Chào toàn thể member CĐMS.

" Đời Nghiệt Ngã Cho Em Nhiều Gian Khó
Phận Tơ Tằm Quá Cảnh Chốn Massage "​

- Thời Gian có phải là thứ quý giá nhất? Có hay Ko, còn tùy vào đối tượng đang nói. Thời Gian trôi rất nhanh đối với người đang thiếu, ngược lại, sẽ là sự khó chịu đối với người có quá nhiều thời gian, đến nỗi ta phải làm cái gì đó để giết thời gian theo như dân ta thường nói. Còn đối với bản thân tôi, nó ko chỉ gói gọn ở Có hay Ko, nó còn là liều thuốc để chữa bệnh trong tâm hồn, còn là chất xúc tác để nhếch mép cười nhẹ mỗi khi nhớ lại những giai đoạn vùng vẫy một thời khi đi massage. Vậy còn đối với các em kỹ thuật viên massage thì sao, thời gian là thứ các em sợ nhất, sợ khi phải hỏi khi nào có đủ tiền để trả nợ cho gia đình, sợ phải hỏi khi nào có đủ tiền để sửa lại nhà cửa trả hiếu cho cha mẹ, con út năm nay đậu đại học khi nào có đủ tiền lo cho tương lai nó tươi sáng hơn mình đây, và đau xót hơn tất cả mọi câu hỏi, là Khi Nào Em Được Giải Nghệ đây...???

- Trở lại Đại Nam sau thời gian vắng bóng, một cảm giác thân thuộc ùa về vì mọi thứ vẫn u như kỹ, vẫn nàng lễ tân đó, vẫn mấy anh em phục vụ đó, vẫn chàng locker đó, nhìn qua nhìn lại chả mấy chốc lại đến lúc vào phòng massage. Cái gì đến rồi sẽ đến, tôi gặp e trong sự bất ngờ, con gái nhà ai mà khéo đẻ như thế, người gì mà cao ráo, tầm cao khi chân đất dự đoán 1m65 trở lên, thân hình hoàn toàn gọn gàng, đề nghị luôn luôn giữ sức khỏe, da trắng, mặt tròn xinh, chung tình dễ bảo hay ko hồi sau sẽ rỏ, nụ cười đẹp. Xinh đẹp và cao ráo ư, e nó chẳng có gì ngoài 2 điều đó.:)

- Em đến bên tôi với câu chào xã giao kèm cái ôm nhẹ tình cảm. Công cuộc làm quen và thả thính bắt đầu diễn ra không xô bồ vội vã, tâm trạng thoải mái là điều tôi cảm nhận đc khi ở bên em lúc này. Dù vào làm chưa tròn năm nhưng e vẫn đi đủ bài của cái gọi là massage body, với những màn đấm, bóp, dây lưng, chà đầu gối, đá nóng, đi lưng các kiểu con đà điểu. Đôi tay mịn màn vuốt đến đâu lại thả kiến đến đó, đôi lúc bàn tay tinh nghịch luồn vào giữa 2 chân HJ ngược thì thôi chịu rồi, lực bất tòng tâm, cảm giác vừa lâng lâng vừa rệu rã như cá trên thớt. Chợt bừng tỉnh nhẹ để xoay người lại, vẫn còn mê man chút đỉnh sau màn trêu đùa của đôi bàn tay ấy, cảm giác có thứ nước gì đó lành lạnh đang đc rót lên cơ thể nhỏ bé của Homi (thằng nhỏ), e xoáy đầu Homi rồi vuốt nhè nhẹ chầm chậm như chiêu Vuốt Trụ Kình Thiên phiên bản remix, lấy nhu khắc cương, tuy chậm mà phê. Trong phút tôi đang bối rối, bỗng nghe tiếng thì thầm, " Anh ơi, rờ em đi " , đôi tay tôi bắt đầu mò mẫm luồn lách vào Vòng 3 mịn màng săn chắc, tay kia di chuyển lên Vòng 1 vượt qua sự truy cản của lớp cóc xê thì chạm đc lớp da thịt mịn màng, đầy đặn, căng tràn nhựa sống của những cô gái tuổi thanh xuân, cùng lúc đó e rướn người nhẹ, cơ thể e từ mát chuyển sang ấm dần, tôi tự hiểu rằng em cũng đang lâng lâng rạo rực trong cơn mơn trớn của tôi, tiếng rên khe khẽ bắt đầu thốt ra, tay e bắt đầu xoáy nòng và vuốt mạnh hơn trước, e cúi xuống phía tôi để đôi gò bồng đào có điều kiện gần hơn cho tôi đặt vào đó sự khoái cảm của đôi bàn tay đầy dục vọng, vừa rên e vừa lick ti từ trái sang phải kèm chiêu vuốt trụ kình thiên, Homi bị dồn ép quá cuối cùng cũng phải phun trào, cảm giác đê mê đang dạo bước trong cõi sung sướng kéo dài thêm khi em vắt đến giọt cuối cùng. " Homi của anh ngoan lắm ", sau câu nói đó e xin ra ngoài làm các bước thủ tục rồi lại về bên vòng tay tôi, 2 bên tâm sự loài chim biển, cuộc vui nào cũng có lúc dừng, tôi và e đều vui vẻ ra khỏi phòng và để lại tất cả cảm xúc đằng sau cánh cửa, trờ thành người lạ đã từng gặp của nhau.

- Hôm đó tôi đc locker mở tủ số 7, và đó cũng là mã số của e nó, Số 7.

- Chào thân ái và quyết tháng ;)

kirichenco

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/19
Chủ đề
1
10
7
33
0 ₿
Chỉ HJ không Bj và Thái àh! Bác đi gói bình thường àh? Nghe cuốn hút nhưng không nhiều service

• Like
Điểm cảm xúc: M-C Mong

zkidz2800

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/5/16
Chủ đề
4
193
43
29
0 ₿
Mạn phép xin hỏi bé này Massage khỏe ok ko bác ? Anw , chúc mừng bác ngon trym

• Like

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Hôm nào đi thử xem sao, cám ơn Huynh report .. hôm nọ mình đi số 27 tuy em không đẹp kieu sa nhưng được cái tính tình vui vẻ, quên hỏi phone hẹn em lần tới ...

• Like

M-C Mong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/19
Chủ đề
2
16
14
0 ₿
Có đi huynh bảo là bạn của Cường sẽ đc em nó chăm sóc kỹ hơn nhé. Hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin007

M-C Mong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/19
Chủ đề
2
16
14
0 ₿
Tấm thân e nhỏ bé như con chim non giữa bầu trời rộng lớn thôi, 2 huynh cứ nói quá, Dinar với chả Dollar, e đi trộn hồ tiếp đây.