Q.1 Số 79 - Này thì đấu kiếm này

Lượt xem: 2,107

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
27
1,255
828
41
1 ₿
Lâu lắm rồi không đi ra khỏi địa bàn. Hôm nay vô tình vào thì thấy Dubai Tân Định có event phát code.
Điều ngạc nhiên là phát code mà chả thấy ai xin code, trong khi spam thì cả nùi. Làm mình hoang mang tột độ, mang tâm trạng hoang mang của Hồ Quỳnh Hương để hỏi anh em, thì anh em chỉ phán cho mỗi 1 câu là đấu kiếm.
Mà đời em nói thật, bida lỗ thì em chơi, sút penalty thì em chơi, các môn thể thao có liên quan tới bóng (vâng, bóng đây là ball chứ không phải bóng là bóng) là em mê. Em thích cảm giác cầm bóng, nhồi bóng, lừa bóng, sút bóng, chứ em không ưa món kiếm thủ hay đấu súng.
Dài dòng như vậy để các bác hiểu cái tâm trạng của em khi nhận được code.
Mà thôi, đã nhận được code thì phải hoàn thành nhiện vụ. Em đã tính kỹ rồi. Nếu vào trận, em nhận ra là kiếm thủ, hoặc xạ thủ, thì em sẽ .... éo tưởng tượng ra sẽ làm gì trong trường hợp đó các bác ợ.

Vào thẳng vấn đề, em phi đến nơi. Vào check-in các kiểu. Lần đầu em đi cơ sở này, công nhận là to, khang trang, sáng sủa lắm các bác.
Vào cái phòng em ưng bụng cực kỳ, xông ướt xông khô đầy đủ, phòng rất đẹp, to, rộng. Cái giường tròn to, không phải giường massage mà là giường hành sự các bác ợ.
Em ưng bụng ngay.
Sau khi thay xiêm y, khoác vào bộ trang phục của các kỳ thủ bida lỗ, em lao ngay vào phòng xông hơi. Đang ngồi xông thì em thấy đèn tắt, sau đó lại bật, sau đó lại tắt.
M* m* nó chứ, em teo hết cả cơ. Quyết định bước ra ngoài xem con ma mất dạy nào hù mình.
Ồ, hóa ra khum phải các bác ợ, là một nàng bạch tiết, vầng bạch tiết.... Sorry các bác, em cắn thuốc hơi quá. Nói chung là một cô bé xinh xắn, trắng trẻo, rất trắng các bác ợ.
Người nhỏ con, da trắng muốt không hình xăm. Em ấy chỉ xăm kín ngay ngón tay. Đúng gu em, mấy lần em đi gặp mấy chị xăm mình, chả hiểu sao kiếm em nó thành con dao cùn rọc giấy.

Thôi em lại lan man, em chốt luôn gọn lẹ cho các bác nắm nhé, để không các bác lèo nhèo, thằng lắm mồm, rì viu thì đi thẳng ngay vào vấn đề cho lẹ.
1. Body: ngon lành, da đẹp, mướt mát, sạch sẽ thơm tho. Em không quá ốm, cũng không mập. Vòng 1 không to, nhưng có. Vòng 2 ổn, Vòng 3, ngon. Vòng 4, bổ.
2. Tính cách: hơi e dè (không biết phải vì mặt mình căng hay ko), ẻm không có màn dạo đầu, nên khúc đầu nó hơi công nghiệp nặng.
3. Chất lượng phục vụ Khỏe: tạm được, người nhỏ nên em không có võ nghệ cao cường. Cũng có gối thảo mộc nóng, đá nóng ...
4. Chất lượng phục vụ Mệt:
- Lâm bồn: ổn, cũng này nọ, nhưng do thiếu mở bài, nên hơi có chút công nghiệp. Kiểu như chưa tìm hiểu nhau, em lao vào ngậm như một vị thần.
- Lâm giường: em khá nhiều chiêu, đặc biệt chiêu bánh bao Việt nhồi xúc xích Đức chấm với nước sốt Nuru :))) . Làm mình phải suy nghĩ về Covid xem hôm nay nhiễm bao nhiêu ca, thằng U cà bị gấu Nga hiếp dâm đến đâu rồi, không thì xuất mia nó rồi.
Em dùng tay 70%, nhưng 30% còn lại cũng khá phê.

Do tính chất công nghiệp nặng kết hợp với công nghệ 4.0 nên mọi chuyện chỉ kết thúc trong vòng 1 tiếng.
Bị cái sau khi kết thúc trận đấu thì 2 đấu thủ ngồi trò chuyện khá lâu và vui. Mình nghĩ do em lạ mình, cũng mới đến cơ sở này làm nên còn hơi chưa quen.
Đi vài lần chắc lên bờ xuống ruộng.

Chốt hạ là 79 là một số mới ở Dubai Tân Định, nhưng là số cũ ở Dubai Q1 qua. Một số đáng check cho những anh em nào kiên nhẫn và có sở thích chinh phục.
Cơ sở vật chất thì rất tốt, chắc là tốt nhất trong các cơ sở cùng level mà mình từng đi qua.

Cám ơn cơ sở đã tài trợ cho chương trình này.
Tic Free Event
Tip = Tic = 900k vé Onsen
Hẹn gặp lại các bạn trong review sau, hãy bấm like và sập cai để có thể nhận được nhiều review khác hấp dẫn hơn.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Bộ Kinh Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/1/22
Chủ đề
4
93
6
0 ₿
Trên thì dubai bình tân,duoi thi dubai tân định.cuoi cùng chốt o đâu đây bak ơi.tui thay có gi sai sai nha.hhhhhh

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Trước thì cám ơn anh đã ghé ủng hộ và đóng góp ý kiến cho cơ sở, sau thì trao đổi bộ phận quản lý sẽ nhắc nhỏ và đào tạo bé lại vấn đề dùng tay nhiều ạ
Gọi 0932484835 cho lần sau được hỗ trợ tốt nhất ạ

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
91
28
0 ₿
Thiên hạ đệ nhất chơi, chơi tướt tướt chơi cho tướt cuộc đời. chút mừng pác đã khám phá hết 4 vòng chiến thuật của bé

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
hết tiền chứ cũng vừa thấy ẻm trắng trẻo mlem thật