Số 9: 1 chấm là đắm say - gặp em là ngất ngay

Lượt xem: 7,410

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Songokucongtu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/3/20
Chủ đề
1
4
0
36
0 ₿
Được thằng bạn mời đi uống Cà Phê ở tít Q.3 sau một lúc trò chuyện tâm sự buồn thì nó cũng ngã lời mời đi thử Massage Boss chung với nó cho vui, gặp trúng ngay mình cũng đang ghiền nên chiến luôn không phải ngại.
Cơ sở vật chất thì BOSS là đỉnh rồi miễn bàn.
Nhưng vừa đến locker hỏi a cần ai mình trả lời: cần 1 người bạn để bớt buồn.
Knock knock bước vào: ôi thôi làn da trắng và khuôn mặt tròn xinh thùy mị và giọng Miền Tây ngọt ngào khó quên
Em giới thiệu mình số 9 và em cũng đang cô đơn như tôi . Mà sao Boss toàn các em xinh thật xinh.
Sau khi tắm rửa xong xuôi lên em làm đủ skill bài bản mà vừa làm em vừa biết chạm đến những chỗ nhạy cảm sao đó mà mình cứ rần rần.
Tới phần mat-xa mệt: Hix hix tui cứ thả lỏng người làm theo sự điều khiển của em, em điều khiển sao không biết mà tổng thiệt hai:
Tui đi 2 vé Vip hết 600k/ve ( để đc gần em lâu hơn) hên thèn bạn nó tặng 1 vé.
Lúc đi về thèn bạn chửi nhu Dog vì bắt nó chờ tận hơn 1 tiếng, mình nói nó tao say em mất tiêu rồi mà có mày tao còn xuống ko tao ở bên em hết ngày luôn.
Số 9 thứ 5 này a lại đến thăm em nhé.

Tommyanmy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/12/19
Chủ đề
4
16
7
38
0 ₿
Hix hicc cảm ơn chủ Thớt nhiều, mới vừa gặp em, trời ơi em HOT mà thiệt muốn hốt em về nhà luôn á....

Coconut_love

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/5/20
Chủ đề
0
11
1
27
0 ₿
Nghe hấp dẫn quá bác :3 Hy vọng một ngày được giao trọng trách điệp vụ với e số 09 hihi

Binhminhquan6

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
0
44
11
0 ₿
Số 9 cũng được thôi chứ ko có đẹp bù lại làm cũng OK tui cho có 8 điểm thôi

Massage Boss Palace

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/1/17
Chủ đề
8
24
33
0 ₿
cám ơn quý khách đã có trải nghiệm hài lòng tại cơ sở !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.