số 9 Hồng Ngọc

Lượt xem: 5,766

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

cuvo123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/14
Chủ đề
2
24
12
0 ₿
Hôm nay tui đi chuột bạch thử chỗ HN, vô kêu em số 9 như ông nào nói bưởi size vip gì đó, nhưng thiệt ra ko phải nhe. pr là cái chắc
v1 : chanh
v2 : lép
v3 : ko để ý
Em này được cái cao thôi. service : quá bình thường. hoàn toàn ko giống như rp. tg : chán ngắc, chỉ có đụng chạm ngoài chút đỉnh, hỏi có được uống sữa ko thì em đó nói qui định đây ko cho, nghe là oải rồi. được mỗi cái tắm muối, rồi chườm đá nóng. csvc : u ám quá, sàn nhớt nhợt xém té bể đầu. KS vô gặp mấy thằng tây đen ghê quá. Hèn gì thấy ít người rp mấy chỗ này. toàn là ba láp

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and satthutrengiuong

cuvo123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/14
Chủ đề
2
24
12
0 ₿
Ừ, bữa giờ tui đi chuột bạch trúng mấy chỗ gì đâu rồi. Hồng Ngọc - tân phú, Tây Hồ - tân bình, Hoa anh Đào - trần quang khải. mấy bạn đi né mấy chỗ này, chán lám. Có chỗ nào v1 khủng cho uống sữa share tui với

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Tân thủ đô đó bác

• Like
Điểm cảm xúc: yulawboy

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Rồi, lại 1 nạn nhân report ảo nữa, xin chia buồn và thank bác đã hỷ sinh thân mình

StevenNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/7/15
Chủ đề
5
71
63
0 ₿
bên hồng ngọc có em 24 số ruột của mình làm cũng ok lắm,nhỏ con nhưng đấm đá cũng có lực,thanks bác vì đã rp nhé.

Phongluu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/8/15
Chủ đề
1
196
51
0 ₿
Hên quá, nghe nói bưởi non tính check cái xem ra gặp bưởi đắng :D

cuvo123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/14
Chủ đề
2
24
12
0 ₿
được bưởi đắng cũng đở, trái chanh héo luôn.
ông rp ảo chắc nv ở đó hay sao. chắc mai mốt chỉ đi chỗ nào rp của mấy ông lão thành như satthu,phongluu... thôi

em_tập_massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/15
Chủ đề
3
45
5
44
0 ₿
trước tiên sry bác vì mấy hôm nay bận quá ko có vào thăm và đứng chính lại đc , bé số 9 tên nhi đã nghĩ theo chồng rùi bé 9 này là bé mới nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.