Q.1 Số 9 làm anh lính quýnh .Dubai Tân Định

Lượt xem: 873

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
Được dịp đi đón bà dì về chơi, may sao dì chọn ở bên khách sạn cicilia đặng dung tranh thủ qua trước để lấy phòng với chuẩn bị đồ tui tạt qua kế bên làm suất massage thư giản ngay và luôn.
Loại vé onsen 1 , số ktv 09 .
Lên phòng nào.
Vừa vào là ưng liền cái giường tròn to à, lăn lộn thoải mái. Thay đồ ra vào xông hơi tý. Hơi lên nghi ngút , ngồi tầm 5ph thôi mồ hôi đổ như tắm. Bước ra ngồi ngoài vậy. Vừa bước ra thì em bước vào, anh mắt chạm nhau ta va vào nhau , em lấy khăn lại lau cho tui trước xong lại ghế ngồi em mở nước cho uống , cách em nói chuyện rất hút, quan tâm , tạo cho tui rất là thích.
Sau màn xã giao thì vào bồn lăn xã nào, em bước vào và cùng tui mơn mớn vuốt ve trong làn nước ấm áp, em thì tắm tui, còn tui thì sờ bóp em một hồi em đè tui ra bj một phát mà tui muốn bắn ngay và luôn, nhưng kỹ thuật em tốt quá, kềm lại cho tui luôn, đưa tui lên giường bắt đầu tẩm quất. Phần này không 9 thì 10 , làm rất tốt, có tâm , hôm nào mệt vào kêu em đấm khỏe không không biết được hem ta.
phần thái em đi khong bỏ xót chỗ nào, trườn chỉ là phụ, cái chính là đôi môi và chiếc lưỡi của em , đi từng ly từng tý, tay em luồn lách sờ bóp cảm như tui đang bị hip , nằm quằn quại một hồi em mới cho lật lại và tiếp tục trườn trượt khắp chỗ, tui cũng tranh thủ sờ và bắt đầu cả hai vào vị trí chiến đấu quyết tử. Em gậm súng tui khám nòng sau 7749 hiệp thì súng cũng bắn tung tóe không trúng mục tiêu còn nòng thì có vẻ thông rồi đây nước nôi ròng ròng.
Nằm để em lại xoa bóp rồi đưa ra tắm táp lại. tranh thủ thời gian còn lại ôm em tâm sự với em.
xuất phát với chuổi số 9 ở dubai Tân Định rất thuận lợi, sẽ tiếp tục khai phá tiếp các bé còn lại .
Tic onsen, tip bé 900k pv gx 100k chung. hẹn ngày mốt dì về ghé làm chuyến nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Tuần trước tính thử bé 09 mà báo bị đèn đỏ. Nghe nói v1 hệ bưởi hả bác