Số 9- Xứng danh huyền thoại

Lượt xem: 2,740

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
384
216
32
0 ₿
Tình hình đang ngồi chưng hửng chưa biết làm gì cho hết đêm thì đột nhiên thấy a Deadpool đăng đàn rủ rê a em đi khám phá. Thế là nhanh tay inbox và được 1 code free thái ở PA relax
Không chần chừ vội phóng xe thằng tiến lên PA lập tức, trong lòng thì hồi hộp vì không biết gặp được ai đây.
Đến nơi đưa code cho a Lễ tân kiểm tra. a hỏi mình gọi số nào, chợt nảy ra a em pr cho em 9 dữ quá nên phải thử xem thế nào, hỏi xem số 9 có rãnh ko. ông trời hôm nay giúp mình thì phải. ảnh bảo em 9 vừa rãnh. hiihi
Được anh locker dễ thương dẫn lên phòng. tầng 1, hôm nay được vào phòng khá rộng rãi.
Mình thì không có xông hơi. ngồi 1 lát thì em cũng bước vào. Chà. đập vào mắt quả là giang hồ ko đồn quá. e rất đẹp, xưng hô lễ phép. cực dễ thương.
Mình con đang ngáo ngơ thì em nó đã đè mình hiếp nhẹ thằng em rồi. May mà dừng kịp lúc ko thì toi kkk
Em dìu mình vào tắm, tắm rất kĩ, hơn cả mẹ tắm con nữa. Đoạn em dìu mình ra, em vừa lau cho mình lại còn tranh thủ chọc thằng nhỏ nữa chứ, muốn nổ tung mấto_Oo_O
Tới phần massage khỏe, phần này e làm rất chất, đủ bài đủ lực, bác nào đang mệt mỏi thì bao phẻ luôn òi.
Chợt đang cảm thấy thư giãn thì nghe tiếng sột soạc ở sau. e đã kéo khóa áo. ( cả trong lẫn ngoài:p:p). Thế là không quên chiêm ngưỡng 2 quả bưởi. coi bộ ngon lắm đây.
Em bắt đầu thi triển những kĩ năng sở trường của mình, đi lưỡi, chà bưởi, bj( ngược xuôi đầy đủ;););)). kẹp xúc xích, cả thổi tai nữa Cảm giác thật kích thích. Trong lúc em tấn công thì mình cũng không quên phòng thủ bằng các skill bóp vếu long trảo thủ, vồ mông công, thám thính rừng rậm. Em rất nhiệt tình và hiểu ý khách, đoạn cuối em tấn công dữ dội vào thằng nhỏ làm mình sung sướng quá chịu không nổi và đã out ra trong sung sướng.
Đánh giá chung về em:
v1: cam lai bưởi. bóp đã
v2: eo con kiến
v3: quá hấp dẫn. muốn cắn thôi:p:p
v4: gọn gàng.

Cảm ơn a Deadpool đã tạo cơ hội cho anh em!!

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
09, gặp rùi quên đường về... sorry giờ ko bít viết đúng ko nữa... chúc bác may mắn gặp dc nha.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

TesdVmas

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/18
Chủ đề
0
1
0
29
0 ₿
-.- chưa đi lần nào dự t3 làm kèo anh em tư vấn đi tic nào ổn nhỡ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Bác đi VIP Thái đi. Down camapro đc giảm 100k kìa hihi. Tip thì 6x cho chẵn. Còn nếu muốn 2s thì bonus thêm keke

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Bậy rùi 09h sáng đến 10h tối... ủa 06 làm cùng ca vs 09 lun hả, đó giờ A nghĩ 06 làm ca tối ko hà...