Số 9

Lượt xem: 3,904

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tuanna90

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/7/15
Chủ đề
1
6
4
33
0 ₿
Đang say thì nổi hứng , nt cho bác Hido lấy 1 vé masage, tới nhà thì nghe tin bác đã đi chơi, đành ngậm ngùi 1 mình chống phá dàn kèn sáo. Hí hửng bước vào lúc đầu gọi em số 7, kẹt phà , kiu thằng locker gọi số 6 , tự nhiên đổi ý kiu nó random đại 1 số, cho em dễ thương cái. Vào phòng nằm chờ mà máy lạnh nó chơi vượt công suất hay sao ý, teo hết cả hàng họ. 5 phút sau em cũng bước vào, mát xa đủ kiểu , em này ít nói lắm lun, cứ im im sao, nhắc nhở gọi ý thì dc 1 2 câu rồi làm, ko co đi lưng , chỉ làm bình thường thôi, không có gì gọi là đặc sắc cả. Cái gì đến nó cũng đến, nghe Boss toàn BJ thôi, thằng nhỏ hí hửng ngóc dậy, ai dè đè ra làm tay không, em nó nói hôm nay miệng đau, nên đành ngậm ngùi im lặng, tay chân bắt đầu hoạt động, V1 khá ok, ti lút vào trong, ngộ ngộ, V2 thì săn chắc, V3 thì tuyêt vời lun, lên giường với em chỉ có 2 tiếng bại trận, V4 thì thăm dò chút chút, nhưng chả có nước nôi gì. Làm HJ hoài mà không ra , hết giờ em hằng học này nọ, thôi đành nhắm mắt gửi 200k cho em ấy,. Em nó nói có muốn đi thêm thì em nó kêu giùm, trong lòng bực quá chừng nên nhủ thầm: " thêm nần này nữa mà không thoải mái thì đừng nói tiếng Boss Palace nữa , nằm chờ thêm 1 suất nữa, 1 em bước vào, nói chuyện khá vui tươi, nước nôi cũng đầy đủ. Hỏi đánh tiếng thì biết em số 9. Đấm bóp bài bản, có đi lưng luôn dù không có tay vịn, rồi cái gì tới cũng phải đối mặt, đè thằng nhỏ ra còn dùng Listerin BJ nữa chứ, haiz, khổ thân ghê lun, em chuyển sang HJ ,thế là trong 5 phút out trong vòng tay của em. Tính là bo 250k thôi, em nó nói em mới làm có 2 khách à, giờ này em về nên thôi gửi em 300k, vui vẻ thôi ý mà , đang mải mê nói chuyện quên cái tick mới vừa mua, ra trả hết 800k, về gần tới nhà mới nhớ đến cái tick, thôi rồi lượm ơi. Đành hẹn Boss lần sau vậy!

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
có cho bú bình đó bác , nhưng V4 thì chỉ cho check vòng ngoài

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
215
1,633
1,168
0 ₿

Đó là địa điểm bán vé chứ ko phải nhà của t đâu nha bác!! :rolleyes: Bác thớt chịu chơi dữ nhỉ! Chơi lun 2 suất, mua vé mời mà cũng ko thèm xài! Hảo hán!!!

Sửa lần cuối:

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Cái avatar của bắc white lucky là em nào mà xinh quá. Chia sẻ tý cho a e với

dannyle

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/8/15
Chủ đề
0
10
0
32
0 ₿
Số 9 face ko xinh nhưng phục vụ tốt, bữa còn đc e nó cho ăn cháo lưỡi!

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
vãi. bác này đi 2 cái vé vip. em đầu bo 200 ko nói vì em làm ko tốt. em sau làm tốt bác bo 250k . :confused:

dannyle

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/8/15
Chủ đề
0
10
0
32
0 ₿
Số 9 đi vip 2 shot shot 1 e nó bj bình thường , shot 2 e tung hết bài bj listerin đủ trò này nọ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.