Số báo danh 02

Lượt xem: 3,500

Tin Tin

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
22/9/17
Chủ đề
9
35
17
38
0 ₿
Lâu ngày trở lại nơi yêu thích. Lần đầu tiên mới thấy chỗ này kẹt nhân viên hay do mình đi chiều thứ 7. Đi hên xui thì hên nhiều hơn xui. Nằm chờ 10 phút thì em bước vào. Khuôn mặt bầu bĩnh đáng yêu. Hay do dưới ánh đèn mờ mà mình cảm thấy em rất dễ thương. Em làm massage khỏe rất tốt. Có lực và bài bản. Massage mệt thì tay nghề của em chưa cao hay do em mới vô nghề. Chủ yếu là kiến bò và vài kỹ năng mới lạ. Mong anh em đi sau chỉ bảo em nó thêm. Nhưng bù lại em có vòng 1 tuyệt đẹp đúng kiểu con gái mới lớn. Cỡ Cam Mỹ. Vòng 4 thì cực đã, mát lạnh và tràn đầy sức sống. Em cũng thuộc dạng teen.

• Like
Điểm cảm xúc: TheGame

Tin Tin

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
22/9/17
Chủ đề
9
35
17
38
0 ₿
Em có chiêu gì độc hả bạn ? Hôm bữa vô tình thấy 1 em rất cao và dễ thương. Nghe loáng thoáng là 22 . Không biết anh em nào có thông tin về em này không ?

Betapmasssage

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
3
59
10
0 ₿

Yeah bé này làm kiểu massage linga ấn độ á nhẹ nhàng phê phê tuy nhiên hạn chế là lớn tuổi.
Còn về số 22 thì mình không có thông tin nhiều mình đi Trường Đua chỉ biết số 04, 11 là ổn. Gần đây mới đổi dàn KTV mới mà chưa thử do bị nghiện số 11

Thotran

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/12/19
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Cách đây 3 hôm mình mới gặp được em 17. Đánh giá chung là số 17 khuôn mặt xinh đẹp tuy em thuộc hệ 9X. Body thì phải nói cũng đẹp 8/10 . V1 thì chỉ thuộc hàng Cam. Vòng 2 và 3 thì chuẩn không cần chỉnh. Số 17 thuộc dạng người dễ chịu và chiều khách. Massage khỏe rất có lực và phê. Massage yếu thì không có kỹ năng gì đặc biệt , tóm lại là bình thường. Anh em nào có nghề chỉ cho em thêm. Số 17 thuộc dạng cho anh em nào thích người đẹp để tâm sự và thư giãn nhẹ nhàng.

Betapmasssage

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
3
59
10
0 ₿
Đi thử số 11 đi bao phê

Betapmasssage

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
3
59
10
0 ₿
He he tui thì thích đc hj kiểu vuốt ve nên tập trung đào tạo số 11 chưa có dịp đi số khác

Thotran

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/12/19
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Nghe nhân viên ở đây đồn có thể Cơ sở này sẽ đổi chủ. Hy vọng sẽ có thêm nhiều nhân viên chất lượng. Chứ gì vô có được chục nhân viên. Quanh đi quẩn lại cũng chán.

Betapmasssage

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
3
59
10
0 ₿
Hy vọng thôi khó lắm mới kiếm đc 1 bé chịu học hỏi thêm như số 11.

Thotran

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/12/19
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Nghe nói hình như có số 38 mới. Hình như cũng chịu quậy lắm. Anh em đi thử rồi report cho anh em coi đúng không. Cảm ơn anh em nhiều.