Q.10 Số HOT ko thấy ae share, hay ae giữ cho riêng mình !?! Vậy để tui bật mí :)

Lượt xem: 7,115

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Hế nhô 500 ae. Lại là Rong Nho đây.
Ngụp lặn đã lâu nay mình muốn viết cái rp cho ae xem vui khỏe nè.

Thời tiết SG dạo này vừa nóng, vừa nắng vừa cực. Trưa đi giao hàng xong thì gần svd Phú Thọ. Bỗng nhớ ở gần đây có vài tiệm mới. Trong cái khó nó nhú cái tên Quang Thư. Bên này thì m có trải nghiệm lúc còn bên Phú Nhuận (toàn phải đến xếp hàng bốc số hoặc đặt trước, chứ đùng đùng quay xe vô thì quay xe về luôn). Nay quán chuyển sang Q10 thì lần đầu m ghé thử.
Đầu tiền là csvc 10đ luôn. Không gian như mấy quán cf máy lạnh. Đèn mờ mờ ảo, đặc biệt máy lạnh nó mát sướng cả người. Thu ngân có 1 bé dễ thương tiếp m, tư vấn này nọ. Xong m hỏi gu m thích teen xì ting thì được giới thiệu 1 bé số mấy thì cuối rp m nhả :)

Lên phòng là bé chờ sẵn nha quý vị. Phòng bên này m thấy nhỏ @@ nhưng giường ms thì kiểu cái giường ngủ luôn @@ Phòng m đi là 601 bên trong cũng kín đáo lắm hí hí.
Đầu tiên là cởi đồ bảo hộ này nọ, xong bé hỏi là a xông lâu ko?? nếu lâu thì em vô xông với anh cho vui hí hí . Khúc này thì ko biết bé làm vậy có đúng quy trình ko, nếu chủ quán có xem được thì bỏ qua vì m ko rõ bé ưu ái riêng m thôi nha. Sau đó, thì m cũng quấn khăn chui vô phòng xông. Bên ngoài thì m thấy bé tụt cmn quần áo, trưng hàng họ ra hết trơn, xong bé mở cửa chui vô ngồi kế bên m :) Ngồi không thì kỳ quá nên m tiện tay nâng 2 trái đào của bé :p Gái teen nên ti nó hồng hồng với căng cực luôn. Ngồi 1 lát thì 2 ae nóng vs ướt hết người. Bé nói a ra ngoài vs em làm cho nó sướng, chứ trong này nóng vs ko tốt cho 2 con tym :)

Sau đó thì m vs bé ra bồn tắm ngoài. Bồn này rộng nước thì mạnh. Cái khúc này nó râm lắm ae nha: M nằm ngay đầu bồn, còn bé thì nude 100% đang hí hoáy xả nước cho đầy bồn vs chuẩn bị xà bông hay chất lỏng gì gì đó. Nghĩa là nguyên cái chảo nó cứ đung đưa trước mắt đó ae :) Tự dưng thì thằng em lại nổi máu giương cờ lên ngay. Bé quay sang nói m là a râm quá, muốn thịt em hay gì. M chỉ gật gật nên bé nói a chờ em làm trườn thái, rồi tắm cho a phê đã lắm. Sau đó bé bôi dưỡng thể hay xà bông gì đó lên người , bé dùng 2 trái đào chà nữa thân trên cho m. Chà sao mà trái đào nó lại lên tới mặt, tới đầu, rồi quay lại ngay cái miệng tôi hút lấy hút để làm cái ti vs ngực bé đỏ hồng lên hết. Bé nói tôi bú ác liệt vậy sao bé chịu nổi nên giờ tôi phải bị phạt. Bé kêu tôi đứng lên trong bồn, còn bé quỳ phía dưới làm........thì ae biết bé làm gì rồi :) Được khoảng vài phút thì tôi out mà lạ lắm, bé cứ ngậm trong miệng ko cho tôi đẩy ra ngoài. Bé ra hiệu cho tôi cứ yên tâm để bé ngậm thêm 1 lát sau khi out shot 1. Rồi bé tắm lại cho m.

Ra bên ngoài thì tới công đoạn MS khỏe + đá nóng thì không có gì để bàn. Cảm nhận m đánh giá khoảng 6/10 so với mấy chỗ chuyên khỏe. Bài đá nóng bé đi kỹ nha. Đấm thì yếu vì tm nặng 90kg 1m8 thì chỉ có hà mã cá sấu nó mới đẩm nổi m thôi.

Shot 2: Cái này m nằm ngửa mặt lên nhìn trời. Bé lại thoa dưỡng lên khắp người m. Sau đó lại hun chụt chụt từ đầu tới ngón chân. Lông gà m nổi dựng lên thì kéo luôn thằng e dựng theo. Bé nhìn tôi cười rồi nói em phạt a hư nè, hư nè bằng cách xoáy thằng em tôi với chiếc lưỡi lươn lẹo không ngừng nghỉ. M thấy tức quá sao chỉ có bé phạt tôi, tôi phạt lại bé. M kéo 2 chân bé lại giữa mặt và bắt đầu cũng bú mút lấy không ngừng, m cho 1 ngón tay vào đó mà thụt như cái máy. Lúc m sắp ra thì bé nói m đừng ngừng thụt, thụt mạnh lên vs nhanh nữa cho bé ra cùng. Hậu quả là thằng e tôi khóc trước, rồi tới cô em của bé khóc theo. Mùi râm thủy nó ngay ngáy, tôi cứ liếm lấy lấy để đến khi bé lăn ra bên cạnh. Khúc này bé ngậm tinh m 100% nha ae.

Thôi thì màn hành hạ nhau cũng phải kết thúc. Bé này dễ thương lắm. Ngoại hình khá đẹp tùy gu mỗi người nhưng m đánh giá bé thuộc loại đẹp gái phải 8đ trở lên. Túm lại là:

Bé số 27: cao tầm 1m55 trở lên, mặt đẹp, tóc dài, da trắng hình sao bên ngoài vậy luôn nha. Tiệm chơi đẹp thật, đăng hình sao thì thực tế 9đ. Bé sinh năm 2k hay 2k2 gì nha ae.
V1: cam việt, ti nhỏ hồng hào tự nhiên, nhạy cảm, bú mút cái nó đỏ ao lên luôn :v mấy b đi sau nhẹ tay cái cho ae xài lâu :)
V2: eo ót, ôm đã
V3: đủ xài, vỗ kêu bét bét
V4: tối quá ko thấy rõ hoàn toàn, nhưng nó khít chỉ đủ vào 1 ngón, nước nôi thì nhiều như suối tiên :)

M đi vé king, tip + tic 1550, t đưa 1200k cho bạn tiếp tân dễ xương + 1 a phục vụ đẹp trai.

Thôi thì râm râm rp nhiêu là đủ. Nghiêm cấm ae vừa đọc vừa quay tay. Hẹn ae rp khác. Nếu ae nào thích đi khu q10 hay check tiệm ms nào mới mở thì hú nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Sặc, bo tiếp tân 1200k . Tiếp tân làm gì bác mà bác bo dữ dzậy?

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Quá dữ bác hạng víp r . Mai mốt mà vào tiếp tân đón tiếp như vua lun

• Haha
Điểm cảm xúc: El25

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chym nhé . Cảm ơn vì bài review dài và có tâm quá . Nick lão làng tận 2017 mà ít hiển linh quá kkk

Ps / e có hỏi các bạn bảo ko có ai típ 1200k cả bác có viết lộn ko nạ :)

• Haha
Điểm cảm xúc: OnMyWay and El25

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Chắc là viết đang trong cơn nứng nên trí nhớ hơi lộn xộn chăng chớ tip ntn này thì “ối dời ơi”:cuteonion9:

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
824
452
Tphcm
1 ₿
Đọc bài mà phê chữ ê luôn í. Để lấy cây viết lên list, um số 27 QTQ10… ok chốt list. Mà thiệt huynh chi mức mà Duyệt thấy thẹn lòng, đợt sau huynh ghé lại là tới nái luôn. Mừng huynh :6onion28:

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Cảm ơn ae đã xep rp. già rồi mắt lem nhem bấm dư số nhé. Tổng chi phí chơi bời là 2T chẵn. ae thông cảm t nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư