Q.5 - SỐ MỚI 666 BIGBANG -THẬT BÁ ĐẠO ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 SỐ MỚI 666 BIGBANG -THẬT BÁ ĐẠO !

Lượt xem: 192

kimcuongdainhan

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
28
261
190
42
Q11
0 ₿
Hôm Qua Tát Nước Đầu Đình Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Số 666 ! Hai h6m trước tính tới gặp Bạn mà kẹt công việc nhiều quá, không sắp xếp được, nay tranh thủ cắm trại luôn ở BiGBanG chờ Bạn 666, thật không uổng công quảng cáo của thằng Bạn thân (Thân Ai Nấy Lo), PR Bạn Số 666 quá trời quá đất . Khi Em vào phòng, Bạn đã có mặt tự lúc nào, ấn tượng khá tốt khi gặp Bạn cao tầm 1m58 , da trắng, mũi cao, mặt xinh, dễ thương, giọng nói miền Bắc nghe rất hay , V1: Fake , mềm không lớn lắm vừa tay , ti hồng đẹp, úp mặt vô là quên lối về luôn, V2: bụng phẳng, không mỡ bụng, V3: mông săn chắc, mẩy, V4: tỉa tót gọn gàng sạch sẽ , đặc biệt nước nôi lênh láng, chỉ ấn nhẹ là tràn bờ đê. Ngồi ghế sofa trò chuyện tìm hiểu, Bạn nói chuyện rất vui tính và duyên dáng, được một lúc thì nước trong bồn đã nhiều, Bạn kêu Em vào để Bạn tắm cho mát, vừa dứt câu là Bạn trút bỏ xiêm y để lộ thân hình đồng hồ cát vòng nào ra vòng nấy rất sexy, con kiu của Em lúc này đã không chịu yên phận, đã ngóc dậy đòi quyền lợi (lúc này là đang có hiện tượng Trên Bảo Dưới Không Nghe Rồi…Kaaa ).Chuẩn bị vào bồn tắm, Bạn còn cẩn thận lấy dép cho Em thay, vào bồn Bạn tắm cho Em rất kỹ, Bạn hỏi Em: “ Anh thích Em làm gì cho Anh “, Em chỉ nói : “Anh dễ tính lắm, Em làm gì cho Anh cũng được miễn sướng là được “ , Bạn 666 nhìn Em rồi cười, lúc này sao Bạn dễ thương gì đâu, chẳng nói chẳng rằng, bất thình lình cái miệng bé bé xinh xắn của Bạn liền ngoạm lấy con kiu của Em mà nút lấy nút để, làm lia lịa, cía gì vậy trời, chuyện gì đang xảy ra….OMG, ta nói Em sướng gì đâu, quá bất ngờ, Em liền kiềm Bạn lại hun lên cổ của Bạn, đồng thời hun tới cặp tuyết lê mềm mại của Bạn, nút ti của Bạn, Bạn 666 rên lên hư hư, nghe rất đã, sau đó Em liền hun tới phần bụng và chem chép của Bạn, lúc này chắc Bạn phê quá hây sau, Em đưa tay xuống thì V4 của Bạn nước quá nhiều, Bạn nói để Em nha, thế là Bạn bắt đầu nút bi liếm cột đá trứng cút, thậm chí là xoáy nòng của Em, sau đó Bạn lại dùng cái lưỡi ma thuật của Bạn la liếm từ đầu gối bên trái của Em , rồi chuyển sang la liếm tới đầu gối bên phải của Em, rồi lại ngoạm tiếp con kiu của Em mà nút lấy nút để, rồi lại ngậm thất sâu và để lâu một chút, lúc này Em cảm giác được hơi nóng của cái lưỡi của Bạn khi ngậm con kiu của Em, sướng quá, đã quá, lúc này chỉ một chút nữa là Em out, như đoán được Bạn 666 nói mình ra giường nha Anh, khi ra giường Bạn làm khỏe tốt, sau đó Bạn đổ dầu làm Thái và trường NuRu, cạp tuyết lê của Bạn chà tới đâu Em cảm giác phê tới đó, sau đó Bạn lại đề nghị Em nằm ngửa ra, Bạn chuyển động tác chà kiu, khá điêu luyện, cảm giác Em như là người yêu của Bạn, sướng quá con kiu của Em và chem chép của Bạn như đang khít vào nhau, cùng với âm thanh của dầu…Haaa, cái này Em không tả thực nữa, các Bác tự cảm nhận nha, sau đó Bạn lại ngậm tiếp con kiu của Em mà nút, lần này động tác của BẠn nhanh hơn, mạnh hơn, hây dza, dạ thưa các Bác Em đã out, bại trận thê thảm, sau đó Bạn 666 lại tắm cho Em, trước khi ra về Bạn không quên cảm ơn Em vì đã chọn Bạn. Đây là bài RV nhẹ của Em về Bạn 666, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

232.6 KB · Lượt xem: 52
    168.5 KB · Lượt xem: 53

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
1,006
313