Số mới nhưng người cũ từng quen

Lượt xem: 2,041

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
Ví Rổng chào ae diễn đàn.Hnay may mắn lên cđ nt cho bác @Lục A Ka tham gia chinh chiến điệp vụ thì được bác trao cho cơ hội và sau khi hoàn tất công việc thì mình cũng tới Dubai. Khi tới nơi loay hoay với điện thoại đưa code cho a quản lí kiểm tra và điệp vụ yêu cầu 12 may mắn thì e ấy đang rảnh, sau 5p thì được đưa lên phòng. Khi bước vào phòng thì nhìn k thấy bồn tắm mà chỉ thấy nệm hơi. Chắc la do kẹt phòng nên đưa mình qua phòng này . Mình thay đồ và đi xông hơi và hy vọng hnay điệp vụ sẽ thành công. Tầm 10p sau e bước vào phòng và mình cũng đi ra. Sau 30s nhìn ngắm thì nhận ra đây là người quen bên chỗ khác qua :D . 2 ae nhìn hồi lâu và nhận ra thì cũng k còn lạ lẫm gì nhau cả. Ngồi tâm sự trên trời dưới biển và hỏi thăm e qua đây hồi nào. Và sau đó em dẫn mình đi tắm.

Về massage khoẻ : em rất dễ thương và hỏi han mình mỏi chỗ nào để đấp kĩ hơn , về phần này mình xin phép bỏ qua vì đối với mình là có lực đầy đủ.
Về massage mệt và thái : sau khi đấm bóp xong thì e bắt đầu cởi xiêm y và màn chà thái , nằm sấp kết hợp lotion khắp người rồi dùng ngực chà từ dưới chà lên kết hợp với lưỡi và một chút âm thanh rên sống động và tiếp tục giai đoạn nằm ngửa BJ rất nhiệt tình và kết hợp HJ và cỡ tầm 5p sau chịu k nổi và đầu hàng chịu thua

Đánh giá : e nhỏ con , dễ thương với thân hình cong cong và một khuôn mặt ngây thơ vô số tội B10, e kiểu gu thích tâm sự mỏng và hiền dịu nha
V1 : hệ cam vừa tay tròn
V2 : eo ót đàng hoàng
V3 : cong và bóp đã
V4 : k khám phá nhiều
Tic : bác Luc
Tip : 6xx
Locker 20k và giữ xe 10k
Cảm ơn ae đa đọc bài

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Ah thì ra là 2 muội KH ngày xưa đây mà. Chúc mừng bác ngon trym

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
33
0 ₿
chim bé hồng cực kì đẹp và thơm, thích đưa mũi vào hít thôi. bé mịn màng và hơi thở thơm tho