Q.1 Số mới rất tuyệt vời, 168 dubai.

Lượt xem: 509

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
42
35
0 ₿
Đầu tuần nứng sẳn , tính kiếm quán cf ngồi ôm ấp mấy em cho vui mà nghỉ lại ôm đã rồi hứng nữa hơn thì làm sao, vậy chọn massage vừa thư giản vừa đủ bài hơn. Mò được thông tin bé 168 mới thế là alehap bấm công về .
Đến cơ sở cũng khá vắng xe , nhưng lên thì lại đông khách.ngồi tầm 15ph thi tui được vé ưu tiên do có đặt trước nên lên phòng đã được chuẩn bị sẵn. Vào phòng, tranh thủ vào xông hơi cho tỉnh lại, thì em cũng bước vào phòng, em dọn gường và pha nước nóng sẵn; vậy là tui bước ra chào em luôn, nhìn em rất trẻ, xinh tươi; sau vài câu chào hỏi thì em mò thắng nhỏ mình liền, má ơi, chịu không nổi luôn; sau đó em tuột quần tui xuống luôn, nói vậy cho thoải mái, tui sợ out ngay nên kêu em tắm nhanh rồi lên giường mat xa cho anh.

Khởi động bằng bài đấm bóp , ổn áp có lực .
Thư giản em bắt đầu màn chăm sóc đặc biệt. bàn tay mềm mại thoa sữa dưỡng thể khắp lưng, sau đó em dùng cái lưỡi ma thuật liếm khắp cơ thể, kèm theo cặp ngực cọ vào làm tuirất thích và sung lên, trong lúc này thì bàn tay của em mò xuống nắn bóp thằng nhóc, xoa bi, cuối cùng là em Bj ngược mình. Mình chịu không nổi nên quay đầu lại, kéo em lên và trao nhau nụ hôn tật sâu, rồi mình cũng tìm thấy bình sữa,, chụp lấy, nhẹ nhàng liếm và nút nhẹ núm vú, rồi từ từ bú vú em với cường độ tăng dần lên, bàn tay thì đã đến vùng 4 ẩm ướt rồi, ngón tay nhẹ nhàng móc lốp em. Trong lúc đó em liên tục đá bi, Bj thằng nhóc và nó đã chịu thua sau 8 phút cầm cự. Nằm nghỉ ngơi 1 chút, em tắm lại và anh em chia tay nhau, hẹn gặp lại em.

Đánh giá về em 168: tuy là nhân viên mới nhưng thái độ làm việc rất tốt, nhiệt tình

V1: cam việt vừa tay,mềm mại

V2: thon gọn

V3: ngon, doggy số 1

V4: sạch sẽ

Tic: Onsen

Tip: 1000k + café phục vụ, gửi xe

Cám ơn bác Lục và BQT diễn đàn đã tài trợ và cho anh em cơ hội khám phá, trãi nghiệm

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and Hido86

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm mơn huynh đã tin tưởng dịch vụ bên em, và dành lời khen cho bé ạ
Rất hân hạnh được phục vụ Huynh ạ